TOCDUOIGA_9X

không hiểu sao tự dưng hôm nay mở phần mềm này lên nó báo lỗi như vậy. Cài máy khắc thì mở bình thường. Đã thử xóa đi cài lại mấy lần rồi mà không được. google thì tìm không thấy lỗi này. Mong cao nhân giúp đỡ với ạ

jasmine_201

phần mềm này đâu phải hạn dùng thử gì đâu. Mình xài hơn 3 năm rồi. tự dưng bị lỗi chương trình này. phần mềm có 9mb nhưng rất quan trọng với mình. Chẳng lẽ phải ghost lại máy, trong khi máy xài bt, mới mua máy mới được hơn 1 tháng, xài bt mà

mình rất ít khi hỏi, và trước khi hỏi mình đã tìm rất kỹ trên google rồi. rất hay vào diễn đàn nhưng chỉ xem thôi, đây là lần đầu tiên hỏi đấy, mong các bạn giúp đỡ

phuc_n_h

phần mềm này đâu phải hạn dùng thử gì đâu. Mình xài hơn 3 năm rồi. tự dưng bị lỗi chương trình này. phần mềm có 9mb nhưng rất quan trọng với mình. Chẳng lẽ phải ghost lại máy, trong khi máy xài bt, mới mua máy mới được hơn 1 tháng, xài bt mà bạn có thể recovery lại windows về trước 1 .2 ngày gì đó xem sao

Colver

bạn cho mình rõ tên fan mềm xm nào , như bảng báo thì là nó hỏng và không load được cái file bot kia , cài lại thử xem nhé

Sigfrid

tại vì mình cài cái này lên máy khác thì bt. Phần mềm này xài 3 năm rồi có sao đâu. để mình recovery lại vài ngày trước xem sao. Mình tưởng nó xung đột với cái dcom nhưng không phải. Vì mình đã thử xoá sạch dcom rồi. hic

kilac_master

Bạn p nói đó là phần mềm j chứ.

Theo như dòng thông báo kia thì bạn update phần mềm lên bản mới nhất xem.

quangphong098

phần mềm này không có phiên bản mới. nó là phần mềm do người chơi 1 trò chơi tạo ra. Mình cài máy khác thì vẫn xài bt, có lẽ do cài windows 8 chăng? mà trước đây cả tháng xài có bị làm sao đâu. nản

hoai_namvn2000

phần mềm này không có phiên bản mới. nó là phần mềm do người chơi 1 trò chơi tạo ra. Mình cài máy khác thì vẫn xài bt, có lẽ do cài windows 8 chăng? mà trước đây cả tháng xài có bị làm sao đâu. nản hack à??? sao phải giấu tên phần mềm???

bell_poupee

Bạn vào registry xóa sạch toàn bộ dữ liệu lưu lại của phần mềm lưu lại trong máy đi, dùng chức năng search, gõ tên phần mềm vào rồi xóa sạch toàn bộ những gì có liên quan, xóa xong rồi thì reset rồi cài lại, nếu vẫn không được thì chắc phải ghost lại máy thật.

Các chủ đề có liên quan khác