Artair

e mới cài lại windows nhưng không hiểu sao khi cài những hình nền cũ cho máy thì thấy chất lượng lại thấp hơn hẳn..... .e đã diều chỉnh đọ phân giải cao nhất rùi

AI BIẾT GIÚP E..THANK

gonnabcold

e mới cài lại windows nhưng không hiểu sao khi cài những hình nền cũ cho máy thì thấy chất lượng lại thấp hơn hẳn..... .e đã diều chỉnh đọ phân giải cao nhất rùi

AI BIẾT GIÚP E..THANK Chỉ có 1 câu trả lời cho bạn là bạn chưa cài driver màn hình - VGA

vuabongdem113

Thank các bác..thế giờ phải cài làm sao đây... ???? Tham khảo link down của mem vnz về Driver_Easy - nó sẽ giúp bạn cài driver cho máy từ thiếu tới không cần, nó nhận tất, lúc ấy bạn chỉ cần chọn driver VGA cho máy: nhấn download và installl sau khi tải xong (đ/v ver Pro)
Driver easy mình cũng đang dùng...bạn vào trang chủ của nó mà download...die làm sao được link

=>

còn đây là patch để nâng cấp phiên bản Driver Easy trở thành Professional

=>

Stanedisc

thank bác để e thử ..mà e thấy phần mền này đòi key.phải làm sao

thấy còn nhiều cái updes quá.có cần tất cả không bác

blog_tieuquy

thank bác để e thử ..mà e thấy phần mền này đòi key.phải làm sao

thấy còn nhiều cái updes quá.có cần tất cả không bác Trong ấy có file patch cho bạn thực hiện nâng cấp lên ver pro.

Sau khi nâng cấp xong, restart máy.

Chỉ update các driver cần thiết, không update tất cả

Harland

Nếu là Chip Intel Core3 thì tải cái này về mà cài - link từ Intel!

Kích Download rồi nhớ tích chấp nhận điều khoản(có ô tích = Tiếng Anh) mới tài được nhé!

Webb

xem máy tính dùng windows gì(XP,7 hay 8),laptop hay PC thuọc dòng nào thì lên trang chủ nó mà down về cho chuẩn

thế cái nào cần thiết hả bác..giúp e vs Khó nói quá bạn ak, hok bít bạn có dùng TemViewer ko, m sẽ Team qua giúp bạn chứ m cũng chả bít nói sao bây giờ

minhthuy_250890

thế cái nào cần thiết hả bác..giúp e vs Nếu là Laptop bác đưa cái thông số của Laptop đây, còn nếu là Card màn hình rời bạn đưa thông số của Card màn hình rời, nếu là Card onboard, bận đưa thông số của Mainboard lên.

Nói chung cài driver nên vào thẳng trang của nhà sản xuất mà download xuống.

pigletandmouse

Nếu là Laptop bác đưa cái thông số của Laptop đây, còn nếu là Card màn hình rời bạn đưa thông số của Card màn hình rời, nếu là Card onboard, bận đưa thông số của Mainboard lên.

Nói chung cài driver nên vào thẳng trang của nhà sản xuất mà download xuống. máy của e là toshiba satellite l840 card rời.em cài hinh nền của nhà sản xuất thì không sao mà cài hình tải về là chất lượng kém....

Các chủ đề có liên quan khác