bff_pro

mua bán đi chỗ khác nha, cút ngay và luôn, v-mms đây ai cũng biết nhé

Sherburne

đừng vội vàng phán xét thế này thế nọ. thầy bói xem voi quá. mấy cái rìu của ketnooi.com/forum toàn là người thế à!

niemtinnoiay89

đừng vội vàng phán xét thế này thế nọ. thầy bói xem voi quá. mấy cái rìu của ketnooi.com/forum toàn là người thế à! người thế nào vậy bạn

tutranviet

vẽ chuyện vl , có mỗi cái apn v-mms + add proxy mà đem bán =]]~

Chú nghĩ ketnooi.com/forum toàn gà à ? Chú có cách nào ngoài quay 2G-3G và proxy+apn anh mua luôn 200k nhé

Viết tool bán còn chấp nhận được , chứ thể loại này bán thằng nào NGU mới mua

xuyenha_kr

Tưởng có tool mới vào trải nghiệm tý, chứ nói thật với bạn ai cũng biết cách phá băng thông cả rồi, có tool thì nó tiện lợi hơn tý thôi chứ tự quay thì cũng thế cả.

Vào thấy cái topic ngắn tũn kèm theo ít gạch đá của a e mình cũng vào góp thêm vài viên ủng hộ thớt xây nhà.

Cristian

vẽ chuyện vl , có mỗi cái apn v-mms + add proxy mà đem bán =]]~

Chú nghĩ ketnooi.com/forum toàn gà à ? Chú có cách nào ngoài quay 2G-3G và proxy+apn anh mua luôn 200k nhé

Viết tool bán còn chấp nhận được , chứ thể loại này bán thằng nào NGU mới mua tiền thừa 159k nè bạn

người thế nào vậy bạn những người tự cho mình là... là gì nhỉ

"có mổi cái sịp mà cũng đem bán", "giữ mà dùng nhé", "mua với bán", "thịt gà đi",

nói chung là chưa biết người ta đi ra sao mà đã bảo "tau chạy giỏi hơn mày"

Zhou

tiền thừa 159k nè bạn

những người tự cho mình là... là gì nhỉ

"có mổi cái sịp mà cũng đem bán", "giữ mà dùng nhé", "mua với bán", "thịt gà đi",

nói chung là chưa biết người ta đi ra sao mà đã bảo "tau chạy giỏi hơn mày" Cái loai dog có khác mẹ nhìn cái clip chỗ speedtest đã biết là dùng v-mms rồi lừa dc ai thế con

abc_edf

đm thèn chó này lạm dụng vl,được người khác share rồi lên đây bán lại

cái loại chó như mày đeechs thèm

Các chủ đề có liên quan khác