muathu0507

Download phim+phụ đề trên ssphim.com bằng IDM

Bạn down lại xem m3u8 đã thành công chưa?

Nếu thành công có thể mở file này ra bằng notepad là thấy được link trong đó Mình down IDM báo m3u8 "completed" rồi! ma import nó báo lỗi vậy hoài!

Mà chrome vs FF thì như nhau phải không thớt??? =="

Shiri_Huang

Mình down IDM báo m3u8 "completed" rồi! ma import nó báo lỗi vậy hoài!

Mà chrome vs FF thì như nhau phải không thớt??? ==" Chắc là như nhau, bạn thử mở file m3u8 ra xem trong đó có gì, có thể ssphim đã fix

Yuan

thủ thuật rất hay, nhưng hơi tốn công down mà phim nối nhiều đoạn thành 1 hay bị lỗi khi xem lắm

Baldwynn

Chắc là như nhau, bạn thử mở file m3u8 ra xem trong đó có gì, có thể ssphim đã fix

File m3u8 mở = notepad nó vậy nè Thớt

thớt coi có phải vậy ko?? =="

cam_tn

File m3u8 mở = notepad nó vậy nè Thớt

thớt coi có phải vậy ko?? ==" File m3u8 vậy là chuẩn rồi, thử dùng phiên bản IDM mới hơn thử xem

Bạn sửa lại tên file m3u8 thành tiếng việt không dấu đi

rugenan

Thế là thế nào nhỉ, mình dùng IDM 6.15 import bình thường, nhớ là tên file m3u8 không được có ký tự đặt biệt như tiếng việt, tốt nhất là đặt lại tên cho nó như p.m3u8 chẳng hạn

Bertolde

Thank bạn rất nhiều vì đã có bài chia sẽ rất hay nhưng mình làm đén bước đổi tên "file".mp4.000 thành "file".mp4.001 và file mình vừa có được sau bước 3 thành "file".mp4.002 rồi nối lại bằng FFSJ thì không được bạn à. Vì hình như "file".mp4.002 là file .mp4 nên nó không nối được

vuabongdem113

Thank bạn rất nhiều vì đã có bài chia sẽ rất hay nhưng mình làm đén bước đổi tên "file".mp4.000 thành "file".mp4.001 và file mình vừa có được sau bước 3 thành "file".mp4.002 rồi nối lại bằng FFSJ thì không được bạn à. Vì hình như "file".mp4.002 là file .mp4 nên nó không nối được Nó là file dạng data nên nối được hết, bạn dùng chương trình nối như trong bài viết của mình đi

Nhớ là lúc đổi tên thì máy bạn đã được thiết lập hiện định dạng của file

Thêm nữa nếu mà nối không được thì vứt đoạn đầu có mấy s đó đi vẫn xem ok mà, hi

tieutusitinh1

Nó là file dạng data nên nối được hết, bạn dùng chương trình nối như trong bài viết của mình đi

Nhớ là lúc đổi tên thì máy bạn đã được thiết lập hiện định dạng của file

Thêm nữa nếu mà nối không được thì vứt đoạn đầu có mấy s đó đi vẫn xem ok mà, hi trể mấy s là trể cả mấy s sub đó bác à

Mấy bác chú ý nhé cái file m3u8 ấy lúc down về tên có tiếng việt và rất dài mọi người đổi lại tên thành không dấu và ngắn thôi sau đó tiến hành import là ok.Mình đã gặp lại và test thử thấy import thành công.Bácchur 2pic update lên topic đầu cho anh em thấy

Mỗi tội hơi bất lợi là nhiều link nhỏ quá thôi (_ _!

h_kute

mình dùng line quang kéo kiểu này phát khiếp lên được

bcktooyou

xem thẳng luôn chứ tải làm gì cho mệt

Các chủ đề có liên quan khác