Santiago

pro nào cho e hỏi, làm sao để gỡ hoàn toàn trang tim kiếm QVo6 (Link: ) trên gôgle chrome. Chả biết em cài chương trình gì mà bây giờ cứ mở chrome ra là nó ra trang Qvo6 đó, rất ức chế. Em làm đủ mọi cách mà k được, ức quá! Pro nào chỉ dẫn e với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đây là ảnh chụp các addon của chrome:

Còn đây là ảnh chụp list program nhà mình:

minhla_codong

mjn` bị ùj, mjn` cung~ xóa mãj mà không được Vậy bây giờ phải lsao nhỉ, sao k ai trợ giúp vậy???

kuron56

Thử tìm trong control panel xem có phần mềm gì khả nghi ko, cần thiết thì chụp cả cái list program bác đã cài lên đây ae giải quyết cho

Sau khi xác định được Phần mềm đó rồi thì dùng Revo hay Your gỡ nó ra

Nói chung là phòng hơn chống, khi cài phần mềm phải chú ý đọc kỹ kẻo nó thay đổi tùy chỉnh trình duyệt của mình, đến lúc dính rồi mất công tìm và gỡ lắm

pro_m150

Đây là list program của mình, các bạn xem giúp, mình đã gỡ cái trang đấy khỏi chrome rồi nhưng nó vẫn k hết, nản

Victoriano

Bác chụp ảnh show luôn các add on của chrome xem nào ? chắc là có add on của thằng này rồi

W_RaDo

pro nào cho e hỏi, làm sao để gỡ hoàn toàn trang tim kiếm QVo6 (Link: ) trên gôgle chrome. Chả biết em cài chương trình gì mà bây giờ cứ mở chrome ra là nó ra trang Qvo6 đó, rất ức chế. Em làm đủ mọi cách mà k được, ức quá! Pro nào chỉ dẫn e với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Có cách thế này, xóa hết toolbar trong Uninstall. Xóa chrome, vào registry bằng cách bấm nút windows +R > gõ regedit vào >ok.

b1: backup registry cho chắc ăn: File > export... > save (đặt tên tùy ý)

b2: Chọn Edit > Find> nhập tên em nó (ở đây là QVo6 ) > chọn find next và delete các khóa tìm được cho đến hết

b3: dùng CCleaner xóa rác cho sạch, khởi động lại máy và tiến hành cài lại chrome
chú ý: rất mỏi tay đấy nhé! nhưng như vậy mới chừa cài tật khi cài phần mềm cứ nhần next liên tục mà không chịu đọc chỉ dẫn. Nói thực thì không cần xóa chrome cũng được nhưng cần vài thao tác khác nữa nên xóa cài lại cho lẹ

boysanhdieu_245

cái này bạn phải gỡ bằng chính trình duyệt QVo6.com..bạn cứ vào cái trình duyệt đấy..xem ở góc phải hay trái gì đấy có cái điều chỉnh opition như kiểu Chorme hay Fire fox đấy đấy..trong đấy có mục unistall đấy..chứ không gỡ đk = control panel hay mấy phần mềm gỡ chuyên dụng kia đâu...bạn gỡ xong , dọn rác , khởi động lại máy

vanvn98

cái này bạn phải gỡ bằng chính trình duyệt QVo6.com..bạn cứ vào cái trình duyệt đấy..xem ở góc phải hay trái gì đấy có cái điều chỉnh opition như kiểu Chorme hay Fire fox đấy đấy..trong đấy có mục unistall đấy..chứ không gỡ đk = control panel hay mấy phần mềm gỡ chuyên dụng kia đâu...bạn gỡ xong , dọn rác , khởi động lại máy Trình duyệt qvo6 á?? Nhưng máy nhà mình k có, bây giờ phải tải về cài đặt ak?? Nhỡ đâu cài đặt trình duyệt đó rồi không gỡ được thi sao???

meokonk

ở đấy tập hợp 1 số phần mềm xóa triệt để mấy thằng ấy

sweet_love_nna

Bác chụp ảnh show luôn các add on của chrome xem nào ? chắc là có add on của thằng này rồi Ảnh của bác đã có

khiem_duyenb4

bạn xóa google chrome đi cài lại là được.mình cũng bị tương tự cuối cùng phải cài lại chrome

ở đấy tập hợp 1 số phần mềm xóa triệt để mấy thằng ấy Tks bác, nhưng hình như k được thì fai

Dermot

đã từng bị, sẻarch dc thằng này hay lắn

p/s: này thì khựa

kieu_lien215

Có cách thế này, xóa hết toolbar trong Uninstall. Xóa chrome, vào registry bằng cách bấm nút windows +R > gõ regedit vào >ok.

b1: backup registry cho chắc ăn: File > export... > save (đặt tên tùy ý)

b2: Chọn Edit > Find> nhập tên em nó (ở đây là QVo6 ) > chọn find next và delete các khóa tìm được cho đến hết

b3: dùng CCleaner xóa rác cho sạch, khởi động lại máy và tiến hành cài lại chrome
chú ý: rất mỏi tay đấy nhé! nhưng như vậy mới chừa cài tật khi cài phần mềm cứ nhần next liên tục mà không chịu đọc chỉ dẫn. Nói thực thì không cần xóa chrome cũng được nhưng cần vài thao tác khác nữa nên xóa cài lại cho lẹ Hi, tks bác này, đã ok

Các chủ đề có liên quan khác