gau_buppi

ADVANCED SYSTEMCARE ULTIMATE với antivirus của nó hiện chưa chống với antivirus nào!do phần mềm này mới tải về đựoc dùng thử nhưng nó giống IDM là khi sắp hết hạn mới thông báo số ngày còn lại,nên bạn sử dụng phần mềm ''regidtry trash keys finder link: khi nào hết hạn dùng thử bạn cứ bật phần mềm này lên-->click chuột vào khung-->Ctrl+A -->delete,bạn chuyển đổi 2 dạng 62bit và 34 để xóa hết bằng cách vào file-->switch..64/32bit để hiển thị lên rồi xóa hết(có thể khôi phục lại đựoc nghe bạn) do lừoi theo dõi của oibit là regidtry nào nên xóa hết cho khỏi nợ và bản dùng thử vẫn full chức năng như bản quyền nha các bạn...

-cách bên dứoi sẽ gặp 1 vài rắc rối trong lúc cập nhật cơ sở dữ liệu,mình sẽ tìm ra phần cần chặn sớm nhất có thễ để up lên cho các bạn ,nhưng nếu thành công thì sau vài trăm ngày nó vẫn hết hạn nên cách thứ nhất là hay hơn hết:update cho nó thoải mái và dùng thử mãi...

cách này mình Đang trong giai đoạn kiểm tra : không cần Cr-ack,ko cần sữa file host nữa. các bạn tải Advanced SystemCare Ultimate 6 tại địa chỉ chính thức rồi sài key 1DC46-E184B-B31B8-7EAD6 này,lưu ý là nhỏ hơn 365 ngày vì đây là key của hãng.sau đó làm theo cách này:NGẮT MẠNG ĐIỀN KEY ,THÔNG BÁO GÌ KỆ NÓ-->CLICK OK-->KẾT THÚC-->CLICK ''QUẢN LÍ BẢN QUYỀN'' XEM THỬ BÀI NIÊU NGÀY..thì bạn có 365 ngày nữa,vậy là chính hãng,ko Cr-ack,ko sữa filehost mà sài mãi rồi..SAU ĐÓ THÌ CHẶN BẰNG TƯỜNG LỬA,ĐỂ KHẮC PHỤC TÌNH TRẠNG,GIẢM NGÀYLƯU Ý NẾU BẠN NGẮT MẠNG THÌ RESTART NÓ không SAO,CÒN NẾU BẬT MẠNG THÌ MẤT) DO ĐÓ PHẢI CHẶN BẰNG TƯỜNG LỬA NGHE....tường lửa win,HOẶC KASPERSKY THÌ VÀO CẤU HÌNH-->TƯỜNG LỬA-->CẤU HÌNH-->CHỌN MỤC ''-OIBIT INFOMATINON TECHNOLOGY VÀO TRONG CHỌN ADVANCED SÝTEMCARE ULTIMATE RỒI CLICK PHẢI CHỌN NGĂN CHẶN,LÀ XONG

CHẶN BẰNG TƯỜNG LỬA VỚI KASPERSKY

theo cách này,reset ngày tiếp cho năm sau nghe..

CHỌN THƯ MỤC OIBIT INFOMATION TECHNOLOGY VÀO TRONG CHỌN ADVANCED SÝTEMCARE ULTIMATE-->CLICK PHẢI-->NGĂN CHẶN--->OK--.ĐỒNG Ý-->OKHOẶC CÓ THỂ CHỌN CẢ THƯ MỤC NHƯ HÌNH

bây giờ thì restart,shutdow không bị mất ngày nữa nha

Thành quả

Uploaded with

mr_huych0u

Sao không hướng dẫn tại đây luôn, cần gì phải bí mật riêng tư thế ? Nếu muốn giúp thì giúp cho trót chứ không ai thích những kiểu như thế này.

petuyetlovekute

rất đơn giản,bạn tải về rồi điền key trên xem thử còn bao nhiu ngày,nếu ít hơn 365 thì ngắt mạng điền key lại,nó sẽ báo không thành công,bạn nhấn nút ''trở lại'' ùi xem thành quả,có khi phải làm tới lần 3 mời được,nếu được thì bấm thanks nha,nt lại nha..chúc thành công hhj

hoanganhqsx

rất đơn giản,bạn tải về rồi điền key trên xem thử còn bao nhiu ngày,nếu ít hơn 365 thì ngắt mạng điền key lại,nó sẽ báo không thành công,bạn nhấn nút ''trở lại'' ùi xem thành quả,có khi phải làm tới lần 3 mời được,nếu được thì bấm thanks nha,nt lại nha..chúc thành công hhj Để tét coi sao...thank bạn...

thành công rùi bạn...nhưng cơ mà ấn nút refesh để điền key lại rùi ấn nút finish chứ k phải nút back đâu bạn...

Thank bạn 1 lần nữa nha...

Phải ghi lại bí kíp này cho khỏi quên...

takura18057

đúng ùi finish ùi mới trở lại hjhj.hoàn toàn chính hãng, hjhj.cái này do hôm qua vô tình phá phách phát hiện ra hehe

đúng ùi finish ùi mới trở lại hjhj.hhe.do hôm qua phá phách phát hiện ra ... Hj` key này mình còn có 184d...làm theo cách của bạn nó reset lên 365d luôn-->phát hiện của bạn thú vị đấy...mong sao bug này xài được mãi...chỉ sợ Iobit nó fix lại thì tiêu

pucca_pucca41

các bạn lưu ý là khi cập nhật phiên bản mới thì số ngày về lại như cũ nha.lúc này ta làm theo bước đầu...mà mình thấy phiên bản này sài khá ngon ùi,khá hoàn thiện ùi...nhiều khi cập nhật phiên bản mới thì khó có thể làm được nữa do độ bảo mật của sp cải thiện theo phiên bản..nhớ nha.và bật tất cả tường lửa lên.nhớ vào mục cài đặt bỏ chọn lệnh cập nhật tự đồng bằng cách chuyển sang lệnh autoupdate chọn ''nhắc nhở tui khi có bản cập nhật mới'' nha..chúc thành công

bimat_anhvatoi

nút Thank đó .Ngay góc dưới cùng bên trái acc tớ mới tham gia .. xin hỏi nút thank chổ nào dạ

sao mình k dow về được , bác nào giúp mình với hic............ bạn down về ở địa chỉ này nha : nếu không down dc thì xem lại cái IDM...nó không bắt link khi click vào ''dowload (màu xanh)'' cách chỉnh thì chắc bạn đã biết..good luck..

Các chủ đề có liên quan khác