freeze.nature

bác mà tích hợp mini win7 nữa thì ngon!

(hum trước mình vào mini winxp để lấy dữ liệu trên con laptop thì nó không thấy được các phân vùng ổ cứng)

Selyv

Bạn Up lại link 3 dùm . Down được 2 link còn link 3 die Bạn xóa cookie của trình duyệt đi rồi dán link download lại xem, hay dán cái link 3 vào 1 trình duyệt khác xem sao?

trung_dinhle81

Sao mình không bị thế nhỉ. Mình vẫn down lại được mà. mình click vào down part 2 và 3 đó.

part 1 thì down bt.

nhocloveyou77

bác mà tích hợp mini win7 nữa thì ngon!

(hum trước mình vào mini winxp để lấy dữ liệu trên con laptop thì nó không thấy được các phân vùng ổ cứng) Bản MiniXP này là bản của Hiren 15.2, mình chưa có thời gian xem thử lại xem minixp này có update driver so với bản 15.1 ko. Mình thì thích dùng MIniXP hơn, tại nó nhẹ, nhanh.

Có lẽ mình sẽ thêm full driver vào bản minixp này vào đợt sau.

Hiện tại các bạn muốn thêm win7PE vào bộ này thì có thể tìm hiểu tool và hướng dẫn trên google nhé.

maianhvk

Bản MiniXP này là bản của Hiren 15.2, mình chưa có thời gian xem thử lại xem minixp này có update driver so với bản 15.1 ko. Mình thì thích dùng MIniXP hơn, tại nó nhẹ, nhanh.

Có lẽ mình sẽ thêm full driver vào bản minixp này vào đợt sau.

Hiện tại các bạn muốn thêm win7PE vào bộ này thì có thể tìm hiểu tool và hướng dẫn trên google nhé. uhm. thanks bác. vì hiện mình vẫn dùng bản 12.0 của bác + tích hợp bộ cài win7 + 8 trên USB chạy vẫn rất ngon.

manamanvn01

chào bác, lâu rồi mới thấy bác trở lại, ủng hộ bác nè. Mà có rất nhiều host khác nữa mà sao anh không upload, từ giờ đừng chơi với Mediafire nữa anh ah, cái này của e nè : dùng cả những host mạnh lắm a :

Thy_Thy

mình đang dùng bản 14.0 của bạn cơ

rất kết ! down về thử xem sao !!!!

Hey Guý, mirror files for you:

Download

File: HBCD.15.2.DTV.iso

md5:5362DEA2E540AC4A9CEF8410824E07BC

Download Tool và hướng dẫn Boot Hiren's với USB

Download Tool và hướng dẫn Boot Hiren's trên HDD

Available hosts : Deposite Files, Rapidshare, FileFactory, MediaFire, Bitshare, Freakshare, Ziddu, PutLocker, 4Shared, Sendspace, Crocko, Share-Online, Asfile, Zippyshare, Tusfiles, Rapid Gator, Sharebeast, 2Shared, SendMyWay

PS : Wait for links with "Uploading..." Status

hale8085

Hey Guý, mirror files for you:

Download

File: HBCD.15.2.DTV.iso

md5:5362DEA2E540AC4A9CEF8410824E07BC

Download Tool và hướng dẫn Boot Hiren's với USB

Download Tool và hướng dẫn Boot Hiren's trên HDD

Available hosts : Deposite Files, Rapidshare, FileFactory, MediaFire, Bitshare, Freakshare, Ziddu, PutLocker, 4Shared, Sendspace, Crocko, Share-Online, Asfile, Zippyshare, Tusfiles, Rapid Gator, Sharebeast, 2Shared, SendMyWay

PS : Wait for links with "Uploading..." Status Thank you very much!

I have put your link on the first page

Daryl

cũng vẫn là những thay đổi nhỏ và vô ích

càng ngày càng mất niềm tin vào hirent boot sao lại thế hả bạn. kg có hirent boot thì khó có thể làm 1 số việc và nó rất hữu ích

Sigfrid

em dùng bootICE để nạp MBR thay cái XBoot được không anh nhỉ.

Mà chả hiểu sao ngoài menu.lst gặp lênh root mà nó không nhảy. enter cái lênh root ấy lại dẫn tới cái hiren.lst.

boxgreenstar

My Feedback :

Workd Perfectly CD/DVD Iso & USB Bootable (Tested NTFS & FAT32). Thanks !

PS1: Acronis True Image 2013 is the Plus Pack version, great !

PS2: Upload in progress on my Seedbox (10 Gbps), link soon

fullmoon_ytal

em dùng bootICE để nạp MBR thay cái XBoot được không anh nhỉ.

Mà chả hiểu sao ngoài menu.lst gặp lênh root mà nó không nhảy. enter cái lênh root ấy lại dẫn tới cái hiren.lst. Được bạn à. Ý thứ 2 k hiểu bạn định hoi gì?

Các chủ đề có liên quan khác