Willamar

USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full - khôi phục nhanh chóng dữ liệu trong USB!

minh download USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full roi nhungma van dung không dc...luc chay no thi doi hoi licence...jup minh anh oi....

my email: [email protected]

thank!

Norval

USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full - khôi phục nhanh chóng dữ liệu trong USB!

minh download USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full roi nhungma van dung không dc...luc chay no thi doi hoi licence...jup minh anh oi....

my email: [email protected]

thank! Bạn copy file trong thư mục Cr-ack vào thư mục cài đặt của phần mềm là được thôi

Ghazanfar

file tui down về không có Cr-ack ông ơi!

Cornell

file tui down về không có Cr-ack ông ơi! Có Cr-ack nhưng có thể do antivirus nhà bạn chặn mất file đó thôi. Bạn tắt chức năng bảo vệ của antivirus đi nhé.

Huntingtun

thanks anh em

Thường thì chỉ khi thật cần thiết mới Recover Nhưng phần lớn các công cụ khôi phục trên thẻ nhớ đều làm việc quá chán ... anh em cẩn thận thì tốt nhất là backup vào HDD box thôi , tớ mất nhiều xương máu về ba cái vụ này lắm

[url=http://www.upanh.com/111_upanh/v/bnx53m4t1ad.htm][/url]

sao khong tim duoc file Cr-ack vay ban nhi

nangmoi786

thank bạn nhiều

doichomotmuahoa

sao khong tim duoc file Cr-ack vay ban nhi

File Cr-ack được viết dưới dạng virus, có thể do phần mềm diệt virus của bạn đã gặm nhấm file này mất rồi Hãy tải lại và tắt bỏ antivirus trên máy bạn đi là được.

File Cr-ack được viết dưới dạng virus, có thể do phần mềm diệt virus của bạn đã gặm nhấm file này mất rồi Hãy tải lại và tắt bỏ antivirus trên máy bạn đi là được.
Bạn cho mình hỏi nhé, usb hôm vừa rồi mình vào chỉnh sửa file excel không hiểu sao khi rút ra cắm lại thì thấy dung lượng của nó = 0 và tên usb cũng bị thay đổi, và nữa khi kích chuột vào usb nó yêu cầu fomart.

có thể dùng phần mềm này để cứu usb của mình được không và nếu ai có cách nào cứu usb của mình thì giúp mình với nhé, thanks

moody_babe

Bạn cho mình hỏi nhé, usb hôm vừa rồi mình vào chỉnh sửa file excel không hiểu sao khi rút ra cắm lại thì thấy dung lượng của nó = 0 và tên usb cũng bị thay đổi, và nữa khi kích chuột vào usb nó yêu cầu fomart.

có thể dùng phần mềm này để cứu usb của mình được không và nếu ai có cách nào cứu usb của mình thì giúp mình với nhé, thanks Có thể do bạn rút đột ngột quá nên USB bị lỗi nhưng cũng có thể là do lỗi máy, bạn thử cắm sang máy # xem sao.

Nếu như muốn cứu dữ liệu USB, bạn có thể dùng phần mềm này hay dùng Getdataback (cái này mạnh hơn rất nhiều) hay Cardrecovery

big_baby_194

Thường thì chỉ khi thật cần thiết mới Recover Nhưng phần lớn các công cụ khôi phục trên thẻ nhớ đều làm việc quá chán ... anh em cẩn thận thì tốt nhất là backup vào HDD box thôi , tớ mất nhiều xương máu về ba cái vụ này lắm

[url=http://www.upanh.com/111_upanh/v/bnx53m4t1ad.htm][/url] mình cũng bị y vậy

Jayronn

thank nhiều nhé ban hướng dẩn sử dụng cái luôn bạn ơi

xu_nhok_9x

Chưa gì mà có vi rut rồi! Chán quá vậy?

Con này là con gì? Mình cũng bị như vậy, chán ghe

rock_crystal

Mình cũng bị y như thế này...LỖi gì thế ?

Mình cũng bị y như thế này...LỖi gì thế ?

Bạn Cr-ack phần mềm chưa?

Jerah

cho lay may bo de phong link die:

iep_k52

cho lay may bo de phong link die: Cho link mới mà die rồi bạn

Các chủ đề có liên quan khác