mynak44b

There are many uses of USB flash drive (pen drive), including from personal data storage to portable Desktop computing. From mom storing pictures of her kids, to business travelers carrying their files, USB flash drive is a useful portable storage media to transfer data. The files and folders lost from the storage media can be very frustrating. USB drive data recovery software scans the digital media and salvages lost and accidently deleted data in the easiest way. Comprehensive analysis of damaged media, combined with high-tech tools and techniques, give in the highest quality results with great ease and turnaround time.

Product Features:

* Easily recovers data within short duration of time.

* Easy to use and does not require any technical skills to operate the software.

* Supports all major file formats including jpg, gif, jpeg, midi, mpeg, tiff etc.

* Provide fastest turnaround time for the complete data recovery.

* Ability to preview files before actual data recovery.

* Provide windows explorer style user interface.

* Works with all major USB drive like Thumb drive, Jump drive, Key drive, Flash drive etc.

* Supports major manufacturer including Kingston, Sandisk, Transcend, Jet flash, Sony etc.

Data recovery support to:

* Logically corrupted or damaged media.

* Accidental deletion of files & folders.

* Virus infected data drives.

* Formatted USB flash drive.

Minimum System Requirements:

* Processor: Pentium class or higher processor

* Hard disk space: 12 MB FREE HDD space

* RAM: 128 MB RAM (recommended)

Operating System:

Any of the Microsoft Windows operating system including:

* Windows 7, Windows Vista, Windows XP, Windows 2000

* Windows Server 2008/ 2003/ 2000 etc.

Link MF mới:

USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full - khôi phục nhanh chóng dữ liệu trong USB!

Link này có con virus to tướng!!! Làm thế nào vậy?

vow.love

USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full - khôi phục nhanh chóng dữ liệu trong USB!

Chưa gì mà có vi rut rồi! Chán quá vậy?

Con này là con gì?

quynhnga_cp

Link này có con virus to tướng!!! Làm thế nào vậy? Chưa gì mà có vi rut rồi! Chán quá vậy?

Con này là con gì? Tất nhiên các phần mềm diệt virus đều nhận diện Cr-ack hay key là trojan. các bạn chỉ cần tắt chức năng protect của AV đi, sau đó Cr-ack như bình thường.

các bạn hoàn toàn yên tâm đi! Vì file này không hề chứa virus mà chỉ là sự hiểu nhầm từ AV mà thôi.

Mình đã test trên Kaspersky PURE và thấy rất ổn!

Chẳng down được bác ơi? check link đê...

thankclassic

Link vẫn tải được bình thường mà các bạn!

Nhập mã sau đó nhấn nút download là được ngay thôi!

cobedautay_23

check link lại giùm cái

check link lại giùm cái Link vẫn tải được bình thường mà các bạn!

Nhập mã sau đó nhấn nút download là được ngay thôi!

superman_vn2006

ec nhập mã vô nhưng chẳng down được, mất thời gian nửa.hic hic..., treo máy luôn

yomilk99

Trước tiên là mình Thank bạn đã up bài rất hay lên,nhưng đã up sao bạn hem up lên đâu dễ down xíu. trang web cực kì khó down. Đến g vẫn chưa down dc mà còn bao nhiêu phiền phức ><

chaungocthylinh

Mình đã fix lại link rồi đấy! Dạo này mạng FPT dở quá chả upload lên Mediafire được

Chúc các bạn vui vẻ.

britney_jean46

share link mediafire cho anh em nek:

Syvwkh

crak xong không dung được bạn ơi

crak xong không dung được bạn ơi Cr-ack xong bạn chạy file .exe của phần mềm là được mà. Nếu lỗi bạn có thể up hình lên cho mình xem.

world_boy_17

cha mi alonestar1088

alonestar1088

share link mediafire cho anh em nek:

dám pót virus cho anh hử

pu_diem

cha mi alonestar1088

alonestar1088 dám pót virus cho anh hử
Bạn down link mình thì antivirus cũng báo. Vì mình up có kèm Cr-ack bên trong nên 1 số antivirus sẽ nhận diện Cr-ack là trojan, bạn chỉ việc tắt chức năng protect của AV đi là được. Bạn yên tâm vì nó không gây hại hệ thống máy tính của bạn đâu, mình đã test

nguyen_cuong

tải về làm gì virus đầy

sammi_oy

Khôi phục dữ liệu lại rùi có xài được k bạn. Ý mình là dữ liệu có dùng lại được như bình thường k đó mà.

tieududu_1612

Khôi phục dữ liệu lại rùi có xài được k bạn. Ý mình là dữ liệu có dùng lại được như bình thường k đó mà. Cũng còn tùy cấu trúc dữ liệu như thế nào nữa bạn ạ. Đương nhiên file dung lượng nhẹ sẽ có tỷ lệ khôi phục cao hơn so với file có dung lượng cao.

Các chủ đề có liên quan khác