ken_88

Dùng tạm firewall của Avast nên chưa bị ảnh hưởng Mình update thử, có bị block gì đâu ...

Kanan

Bạn là người không có sĩ diện, và không biết tự trọng, miễn sao kiếm được lợi cho mình Buồn cười nhỉ, ở đời nói lên sự thật h cũng khó. Sự thật là key pub thì sẽ die, nhà sản xuất họ cũng không ngu để các bạn xài chùa dễ dàng như thế hay là phải comment những lời đại loại như: "ôi, key ngon quá, các bạn add xong thì đừng mang sang diễn đàn khác kẻo key sớm die" hay có thể là thấy chữ ký của mình nên 1 số người cảm giác bức xúc?! Mà rõ ràng trong topic này mình có rao bán sản phẩm đâu nhỉ?! Dù không muốn đào mộ cái topic này lên nhưng thấy bực quá.

P/S: Những kẻ chỉ biết trông chờ vào những cái người khác mang đến mới là những kẻ phải xem lại sĩ diện và lòng tự trọng đấy bạn ạ.

Chago

bạn vào %Programdata%\ VS Revo Group\ Revo Uninstaller Pro share mình file license revouninstallerpro.lic mình dùng với, biết đâu máy khác cũng dùng đuọc thì sao Mình update thử, có bị block gì đâu ...

boyviet

bạn vào %Programdata%\ VS Revo Group\ Revo Uninstaller Pro share mình file license revouninstallerpro.lic mình dùng với, biết đâu máy khác cũng dùng đuọc thì sao Hy vọng bạn dùng được

cafe_mu0j

thank bạn, nó bắt reactivate để sử dụng. chán luôn. đang dùng trial đến 2099
Hy vọng bạn dùng được

ukm,tuy mình kích hoạt không được nhưng rất Thank bạn chia sẽ cho mọi người...Thank rất nhiều bạn á,hi

Mình là mem của 4r lâu rồi. mà mật khẩu thường lưu ở ff. cài lại máy mất luôn mật khẩu lại quyên mất tiêu.

mình có vào 4rum đọc bài :

Thấy nhiều ae cần key của nó. tiện có sẵn mình post lên ke

Name :

phebe mckay

Serial Number:

IGIEz-5KKD6-9z8H8-CtV8q-1PU1j-3ki5e

Trang Chủ :

Link Download : tuy mình kích hoạt thất bại,nhưng dù sao cũng rất Thank ban,đã chia sẽ món quà này cho các bạn,thanks..nhìu..hi

rose_2005

Sao bác active được nhỉ ! Làm 1 lần được luôn,phương pháp chưa kiểm chứng lại.Ai chưa làm được thông cảm nhé.

Đầu tiên các bạn tải file license.dat này về:

Cài đặt bản Revo Uninstaller Pro 3.0.5 xong tắt Phần mềm Revo đi.Copy file license.dat mà các bạn vừa tải về vào nơi cài đặt.Bật Revo lên sẽ xuất hiện bảng yêu cầu kích hoạt chọn Online,điền :

Name :

phebe mckay

Serial Number:

IGIEz-5KKD6-9z8H8-CtV8q-1PU1j-3ki5e >OK.Chúc mọi người kích hoạt thành công

Các chủ đề có liên quan khác