tammao1994

Chia sẻ với anh em key Revo, dùng nhanh không có nó block thì teo. Khi active tốt nhất ngắt internet ra rồi active

Code:
Serial Number:

IGIEz-5KKD6-9z8H8-CtV8q-1PU1j-3ki5e

Trang Chủ :

Link Download :

Nếu seri trên không được thì mọi người dùng bản portable đi, Bản Portable dùng ngay không cần cài không key
Revo Uninstaller Pro Portable

Hartmann

Đã đăng ký thành công . Không biết key này bị block thì phải làm gì nhỉ

Edmundo

Mua key bạn ạ Xin lỗi bạn chứ thấy bạn cứ vào topic người khác để mua bán nhỉ.

topic này cụng thấy mặt bạn quậy tung nhỉ.

4rum chia sẻ thì tớ thấy k nên nhảy vào topic người khác để rao bán bạn ạ. thích bạn lập topic riêng để ai có nhu cầu mua bán với bạn họ vào bạn nhé

Theo tầm hiểu biết hạn hẹp của mình các bạn k nên update lên để tránh key bị block vậy thôi.

gà công nghệ có gì sai sót mong anh e chỉ bảo để dc ngày khôn ra ạ

thaohoai15

Thank bạn đã chia sẽ. . Mình cài lâu rồi mà đang Trial, ngại dùng Patch nay có bạn chia sẽ mình đã kích hoạt được.

le_tuandt_2503

Sẽ bị block sớm thôi Bạn là người không có sĩ diện, và không biết tự trọng, miễn sao kiếm được lợi cho mình

Kenn

Sẽ bị block sớm thôi mún bán hàng thì lập topic chứ đừng cm kiểu phá topic như thế.

Wolf

_ Thank chủ pic có lòng chia sẽ cho các bạn.Mình thì dùng Patch thấy củng ổn Revo Uninstaller Progiờ là đối tác chính của mình,trước dùng TU nhưng sau này thấy nó rắc rối key & Cr-ack nên bỏ không dùng với lại TU không qua được Revo Uninstaller Pro

Mình đã xài Revo từ bản 1.85 free hoàn toàn, cho tới bản 2.xx trở lên mới thành bản thương mại, và key chỉ có 25 ký tự, còn key bản 3.05 này có 30 ký tự ... Tìm key thì hơi khó, nhưng chưa thấy bị block bao giờ.

Bradig

thanks thớt, ít người share key nên bọn revo không để ý đâu, chắc còn lâu mới block. ae cứ active tẹt ga

Manasseh

hết active online ùi dùng Cr-ack là Ok nhất, vẫn là đỗi tác chính cho mình, hehehe

Các chủ đề có liên quan khác