Cale

gần đây mình quen 1 nguoi bạn

nhưng bạn ấy cũng khá bảnh , không xấu kô đẹp

nhưng tội nỗi ăn mặc kô tom tắt , đầu tóc thì như kô gọi tóc kứng đơ , va có mùi hôi

quần áo như đi làm đến khi khuay đi chơi xong mới về tắm , lại gần mình thấy hôi

nhưng ấy hay nắm tay , và cứ đứng sát lại mình ,

chao ôi mình thật kinh

làm sao nói những điểm này thẳng với ấy được ?

để ấy thây đổi đi , chứ ..........con trai ở dơ kinh quá

giúp tớ vói

mà bọn mình cũng nhìu tuổi , kô thể nói thẳng được

?????????

bat_can_doi

bạn đề cập ý kiến nho nhỏ , ấy có tuổi chắc cũng hĩu mà

nói như tránh tránh , ấy thấy tự ái chắc có thay đổi

Shawn

chuyện đó đơn giản thôi!! bạn hãy vào :

http://blogkhanhvnmax.tk để tìm được nhưng lời sẻ chia trong bài "danh ngôn tình bạn " tui tin rằng sau đó bạn sẽ có một quyết định đúng đắn!!

Josias

Bạn hãy hỏi chính bản thân xem bạn có thik ấy ko. Nếu con tim trả lời là có, hãy tìm cách thay đổi anh í. Bạn hãy mua dầu gội mới nhất hiện nay cho anh và nói : " Anh thử dùng bằng dầu gội này xem, thơm lắm, em mới mua đấy. Nghe bạn giới thiệu là em chạy đi mua liền đó." Làm sao "ảnh" có thể từ chối tấm lòng của bạn?

Ngoài ra nếu có điều kiện, hãy giúp anh í giặt và ủi đồ, hay nói vu vơ rằng bạn thik mẫu đờn ông thơm tho sạch sẽ.

Thử xem.

quabongvang

Mình có 2 cách: thứ 1 là bạn có thể tâm sự với người bạn thân của bạn ấy, có thể chỉ nói thoáng qua thôi để người bạn đó có thể giúp bạn. Còn cách thứ 2 là bạn có thể làm ra (tạo) ra 1 cuộc đi chơi đặc biệt nào đó và nói với bạn ấy là bạn ấy nên phải sạch sẽ hơn. Rồi sau buổi đó bạn hãy nói với bạn ấy rằng bạn thích bạn ấy luôn bảnh bao như thế này. Mình tin bạn ấy sẽ thay đổi ^^

ngucto

bạn gơi ý nho nhỏ nha! vd như mùi gì hôi vậy nhi ấy nhỉ ! bạn ấy có tuổi rồi chắc sẽ hiểu!

Devon

bạn mua tặng cho bạn ấy vài loại xàphòng chốngtắm, gội

Các chủ đề có liên quan khác