kimnhan288

Phần mềm khôi phục dữ liệu DiskGetor Data Recovery 3.2.8 + key

cho em xin link khác được không vậy dù rất cố gắng nhưng em vẫn phải bó tay với cái link này

copy rồi dán nó vẫn báo lổi buồn

em sài mạng vnpt Mình test vẫn bình thường mà. Bạn dùng link này xem thử nhé Code: http://www.mediafire.com/?968gp8gpcar6jgx

---------- Bài thêm lúc 08:47 ---------- Bài trước là lúc 08:46 ----------

phuc hồi xong copy lai kiểu gì vậy bác oi Bạn chọn ổ xong rồi nó sẽ scan. scan xong bấm recovery data là được

yomilk99

huhu mình cũng ghost nhầm mất hết ảnh r nhưng k kiếm đâu được key bạn xem lại cái link đi mình download được giúp mình với

nestea147

huhu mình cũng ghost nhầm mất hết ảnh r nhưng k kiếm đâu được key bạn xem lại cái link đi mình download được giúp mình với Link vẫn ngon bạn à. Bạn right click rồi chọn copy link sau đó dán vào trình duyệt nhé

Lisabet

Mình không còn lời nào để nói ngòa Thank bạn rất rất nhiều. Nhờ bạn hướng dẫn và key của bạn mà mình lấy lại được các dữ liệu quý giá và quan trọng mà tình cờ mình đã format trong một lần cài win. Thật không biết nói thế nào nữa cũng không biết Thank sao cho het. Nhưng phần mềm, key và những trợ giúp mà bạn đưa ra rất hữu ích. Một lần nữa xin chân thành Thank bạn.

duydung_dao85

Thank nhiều! Nhưng không có hướng dẫn sử dụng! Không biết sử dụng thế nào nhỉ? cái này dễ sử dụng lắm. hiệu quả hơn mấy loại ''phục hồi dữ liệu tốt nhất'' nhiều

nhưng bạn nên để định dạng các file mà nằm trong các loại file nó có thể phục hồi để được hiệu quả cao nhất. tốt nhất cái gì quan trọng thì nên nén ZIP, RAR lại.

còn video thì MP4. vì nó nhẹ chất lượng cao mà dễ khôi phục.

nh0c_m4p132

Mình test vẫn bình thường mà. Bạn dùng link này xem thử nhé Code: http://www.mediafire.com/?968gp8gpcar6jgx

---------- Bài thêm lúc 08:47 ---------- Bài trước là lúc 08:46 ----------

Bạn chọn ổ xong rồi nó sẽ scan. scan xong bấm recovery data là được bạn ơi làm sao phục hồi được vậy, mình đã chạy chuong trinh rồi các du lieu đã hiện ra rồi, nhưng không lưu trong đĩa khac được ,cứu với ,Thank nhiều . ( Minh nhấn nút Save Scan mà không lưu trong đĩa khac được )

cobemuadong_ap

bạn ơi làm sao phục hồi được vậy, mình đã chạy chuong trinh rồi các du lieu đã hiện ra rồi, nhưng không lưu trong đĩa khac được ,cứu với ,Thank nhiều . ( Minh nhấn nút Save Scan mà không lưu trong đĩa khac được ) Lên 1 trình để bạn chọn nơi lưu mà bạn. Có gì Phần mềm qua Yh mình, ,mình team xem sao

Yh: music_ht

ntduong1982

Thank bạn nhiều lắm. Sao mình không tìm thấy nút thank nhỉ, ai bít bảo mình với

nicky_nick

thank nhé, đang ngồi làm, không biết có khôi phục được không

cun_xinh

mà sao mình phục hồi mấy file nhạc, nó toàn bị cắt hết là sao nhỉ, chẳng có bài nào được hoàn chỉnh hết

khongsac2002

Thank! dữ liệu fortmat rồi lấy lại được không?

Chandrak

thanks nhieu nhieu

son_tran92

thanh kiu vi na miu tình iu

Carne

Thank Nhieu Nha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L MiniTool Power Data Recovery Personal 7 Full Version - Phần mềm khôi phục dữ liệu với bản quyền chín An toàn - Tối ưu hệ thống 1
R Wondershare Data Recovery 4.8.2.1 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 0
R Wondershare Photo Recovery v3.1.1.9 Full - Phần mềm khôi phục ảnh bị xóa trên thẻ nhớ, usb, ổ cứng An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T DAYU Disk Master Professional 2.8 - Phần mềm Khôi phục dữ liệu và hệ thống với key bản quyền chính h An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T MiniTool Power Data Recovery 6.8 Full Version - Phần mềm khôi phục dữ liệu với bản quyền chính hãng An toàn - Tối ưu hệ thống 8
K Piriform Recuva Professional / Technician Edition 1.52.1086 + Portable - Phần mềm khôi phục dữ liệu An toàn - Tối ưu hệ thống 3
N Active@ UNDELETE Professional v10.0.39 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu mạnh mẽ An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T 7- Data Recovery Suite 3.2 - phần mềm khôi phục dữ liệu tuyệt vời dành cho Windows An toàn - Tối ưu hệ thống 0
B Active@ Partition Recovery Professional 11.1.0 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 0
M Active@ UNDELETE Pro v10.0.27 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 1

Các chủ đề có liên quan khác