t.thinh86

Hôm nay xoay xoay làm format cái thẻ nhớ máy ảnh thằng bạn. Mất gần 1 tiếng cũng khôi phục được. Đi chia sẻ cho anh em đây. Mình vất vả lắm mới kiếm được key nên anh em cho ít cái thank lấy tinh thần nhé

Đây là link DOwnload:

Nguồn Vn zoom

các bạn cũng có thể tham khảo bài viết
USB Flash Drive Data Recovery 7.0 full

levelpro125

Phần mềm khôi phục dữ liệu DiskGetor Data Recovery 3.2.8 + key

o sao minh không dowload dc nhi Không hiểu sao link vẫn ngon nhưng bấm trực tiếp lên thì lại không được. Bạn click chuột phải để copy link sau đó dán vào khung adress nhé

kiddung1985

Thank nhiều nha bạn có ích lam

Tuari

mình không vào được trang download bạn ak

Erkerd

Thank nhiều! Nhưng không có hướng dẫn sử dụng! Không biết sử dụng thế nào nhỉ?

Michele

Thank bro nhiều, nhưng có hướng dẫn sử dụng thì tốt hơn

vip_boy_bk

Link die rồi bác ơi.....hhuhuhu Link bt nhé bạn , copy vào trình duyệt

Bartlet

mình không vào được trang download bạn ak Link die rồi bác ơi.....hhuhuhu các bạn bấm chuột trái vào được link chọn copy link adress sau đó mở tab mới để dán vào. Không hiểu sao bấm trực tiếp là bị lỗi

Arlen

Thank nhé

sundayls_02

Đang rât cần để khôi phục DL máy con e. Thanks

nganhang2k2008

phuc hồi xong copy lai kiểu gì vậy bác oi

nh0c_kute_112

cho em xin link khác được không vậy dù rất cố gắng nhưng em vẫn phải bó tay với cái link này

copy rồi dán nó vẫn báo lổi buồn

em sài mạng vnpt

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L MiniTool Power Data Recovery Personal 7 Full Version - Phần mềm khôi phục dữ liệu với bản quyền chín An toàn - Tối ưu hệ thống 1
R Wondershare Data Recovery 4.8.2.1 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 0
R Wondershare Photo Recovery v3.1.1.9 Full - Phần mềm khôi phục ảnh bị xóa trên thẻ nhớ, usb, ổ cứng An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T DAYU Disk Master Professional 2.8 - Phần mềm Khôi phục dữ liệu và hệ thống với key bản quyền chính h An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T MiniTool Power Data Recovery 6.8 Full Version - Phần mềm khôi phục dữ liệu với bản quyền chính hãng An toàn - Tối ưu hệ thống 8
K Piriform Recuva Professional / Technician Edition 1.52.1086 + Portable - Phần mềm khôi phục dữ liệu An toàn - Tối ưu hệ thống 3
N Active@ UNDELETE Professional v10.0.39 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu mạnh mẽ An toàn - Tối ưu hệ thống 0
T 7- Data Recovery Suite 3.2 - phần mềm khôi phục dữ liệu tuyệt vời dành cho Windows An toàn - Tối ưu hệ thống 0
B Active@ Partition Recovery Professional 11.1.0 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 0
M Active@ UNDELETE Pro v10.0.27 Full - Phần mềm khôi phục dữ liệu tốt nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 1

Các chủ đề có liên quan khác