tomcat.2008

Phiên bản mới nhất DriverPack Solution 13 Revision 375 được up lên full 1 link fshare cho các bạn tiện download mà không cần download nhiều file chia nhỏ.

DriverPack Solution 13 Revision 375 + DriverPack`s 13.07.2!

Bản DVD ISO DriverPack Solution 13 Revision 375 + DriverPack`s 13.07.2.
DOWNLOAD HERE:

DriverPack Solution 13 Revision 375 + DriverPack`s 13.07.2

Link torrent:

DVD-verison:

Full version:

Thor

nói thiệt là cái File Fshare đown o được,sao có mấy bạn nói là link Fshare chuận z,chủ Topic kiểm tra lại dùm đi

Sao mọi người không kéo torrent từ trang chủ của nó, nhanh gấp mấy lần so với bất cứ dịch vụ chia sẻ file nào khác. Các dịch vụ đều có giới hạn tốc độ down nếu chỉ dùng tài khoản thường. Kể cả có tài khoản vip cũng còn chạy dài không theo kịp tốc độ torrent

dieuthao94

Bản DVD vs Bản Full có gì khác vậy các bạn?

sao bản Full không có link fshare chủ thớt ?

ho_chi_minh1890

Sao mọi người không kéo torrent từ trang chủ của nó, nhanh gấp mấy lần so với bất cứ dịch vụ chia sẻ file nào khác. Các dịch vụ đều có giới hạn tốc độ down nếu chỉ dùng tài khoản thường. Kể cả có tài khoản vip cũng còn chạy dài không theo kịp tốc độ torrent torrent là cả trăm người, ngàn người cùng tải sao mà không nhanh hơn 1 mình bạn tải được?

anhbang821987

Full windows 8 không chủ thớt Yên tâm full, ngoại trừ driver USB 3.0 một số dòng máy thiếu phải download trên trang chủ thôi

Mỗi lần thằng này ra bản mới đúng là ngại download thật, mạng cùi đành phải ngậm ngùi thôi

Bản DVD vs Bản Full có gì khác vậy các bạn?

sao bản Full không có link fshare chủ thớt ? Nó nén là .ISO và .rar thôi bạn k có gì khác nhau đâu.
Sao mọi người không kéo torrent từ trang chủ của nó, nhanh gấp mấy lần so với bất cứ dịch vụ chia sẻ file nào khác. Các dịch vụ đều có giới hạn tốc độ down nếu chỉ dùng tài khoản thường. Kể cả có tài khoản vip cũng còn chạy dài không theo kịp tốc độ torrent Váo kéo torrent link này xem bản mới speed k cao đâu mà mơ.

down dc bằng link fshare tui cùi,wa chán rồi,thử Topic khác down bằng fshare thì dc,riêng topic này thì chịu Có tài khoản VIP fshare không mà kêu chán cái gì cũng thích free lo chả chán,mình mạng cùi dùng tài khoản VIP fshare cũng được 4,5-5mb/s vậy chắc là chả có vấn đề gì.

down dc bằng link fshare tui cùi,wa chán rồi,thử Topic khác down bằng fshare thì dc,riêng topic này thì chịu Vậy cùi đi nhé. Xóa Cookie đi .Vừa thử bắt link bình thường

Chủ thớt ơi, sau khi mình tải về update driver ngon lành, nhưng khi mình cài mấy cái soft có sẵn trong driverPack Solution ( Vd: foxit reader,KM Player,...) thì cài xong nó toàn ra tiếng Nga không, có cách nào nó ra tiếng Anh không thớt.

Chân thành cám ơn

Chủ thớt ơi, sau khi mình tải về update driver ngon lành, nhưng khi mình cài mấy cái soft có sẵn trong driverPack Solution ( Vd: foxit reader,KM Player,...) thì cài xong nó toàn ra tiếng Nga không, có cách nào nó ra tiếng Anh không thớt.

Chân thành Thank bạn chỉnh ngôn ngữ về English thì nó sẽ về tiếng Anh thôi

vu_luong

có ai chia nhỏ nó ra thì tốt ,xài 3g mà tải một lúc 4g thì khó , phải đợi ngày cuối của gói cước .

Các chủ đề có liên quan khác