lemintree_vn

Làm ơn cho hỏi chương trình mày có tìm Drivers cho Laptop dòng Toshiba Satlellite A215-S5824 không bạn

baucats10

mình vẫn thấy cái này làm sao ấy, soft này có mấy trăm KB mà khi máy không nối mgnj vẫn tải được driver thì lạ thật, nó lấy driver ở đâu ra

Michele

mình vẫn thấy cái này làm sao ấy, soft này có mấy trăm KB mà khi máy không nối mgnj vẫn tải được driver thì lạ thật, nó lấy driver ở đâu ra hi.ban cứ thử thì biết.khi không có mạng nó se cho bạn đường link để tải

Henson

co' tìm thấy đâu down về chạy tìm cái card mạng mà nó đưa đên trang quảng cáo không ra link tìm driver.

soft vớ vẩn quá

Drudwas

ban oi sao minh tao ve cai bao 16bit la sao

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

minh dang dung xp 32 bit sao minh cai no noi gi minh k biet ban co the kiem tra lai dc k?

3dp chip có khả năng nhận diện dò tìm driver cho máy kết nối internet còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3Dp chip cung cấp
Nếu máy bạn có kết nối internet trong dao diện của chương trình có nút driver màu đỏ bạn nhấn vào đó để down driver cho từng thiết bị Nếu máy bạn không có mạng thì nấm vào nút copy ở góc bên phải màng hình rồi paste vào notepad hay word trong đó có thông tin về thiết bị cũng như ink để tải driver

Sau khi scan bằng Avira Premium Security Suite thì phát hiện 1 con trojan. Và sau khi sử dụng cái 3dp chip này mà máy tui được thay RAM mới.

trongthanh9285

3DP Chip 9.10

Fize Size:461KB Language:English OS:Win2000/XP/2003

License:Shareware WEB:

3DP Chip is a tool created to Giúp you view your devices and download the latest device drivers with few simple clicks. Problems with detecting your devices, finding device drivers to setup your system is worse than Blue screen of death. Everest and Aida32 doesn't provies you a device drivers and they are still heavy.

You can use it just for enumerate the devices such as CPU, MOBO, Graphic Card, Sound Card and Ethernet Card. And you can download the latest device drviers through our web site.

3DP Chip uses a high-performance detection algorithm and have more thant ~ integrated database.

---------------------------------------------------------------------

3dp chip có khả năng nhận diện dò tìm driver cho máy kết nối internet còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3Dp chip cung cấp

1. Nếu máy bạn có kết nối internet trong dao diện của chương trình có nút driver màu đỏ bạn nhấn vào đó để down driver cho từng thiết bị

2. Nếu máy bạn không có mạng thì nấm vào nút copy ở góc bên phải màng hình rồi paste vào notepad hay word trong đó có thông tin về thiết bị cũng như ink để tải driver

DOWNLOAD LINK

Code: http://www.mediafire.com/?gytftyyjkzd

Leroux

Máy tính xách tay của mình : CQ40-324TU cài hệ điều hành winXP . Nhưng lâu nay không cài được âm thanh. Vậy thiếu Driver nào? Mong các đại sư huynh giúp.

Thanks

khucdotri

cái này dùng dc cho win7 không vậy các bác.? e đang xài windows 7 cần down driver mà không bít khi down 3dchip về bằng idm khi mở ra đều báo lỗi không mở dc có báo là 3dchip has stoped working, còn bản của bác philong22 lại báo là bản 16bit không xài dc luôn. bác nào còn bản khác phù hợp với win7 cho e xin 1 link nào? thaks trước nhá....hjj

Các chủ đề có liên quan khác