sunflower_axn

3DPCHIP tuy nhỏ mà có võ .Nó có khả năng nhận diện dò tìm driver cho hầu hết máy tính dù có hay không kết nối internet, còn nếu không kết nối thì bạn có thể tải driver dựa trên link mà 3Dp chip cung cấp

Trong dao diện của chương trình bạn bấm vào thông số của máy lập tức sẽ xuất hiện link down. Nếu máy bạn không có mạng, bạn có thể copy link trong trình duyệt để ra ngoài tiện net tải về

Update v 12.09(ngày 1/10/2012)

3DP NET 12.09 cung cấp gần như các loại driver mạng cho máy

tudinhhuong18

thanks bạn nhé, mình đang cần tìm driver sound, nhưng bạn kiểm tra lại link dùm mình nhé, đang down được 32% ( down = IDM ) thì nó dừng lại và báo lỗi, bạn up lại link dùm mình nhé

luuly_maunho

Cái này có tự tìm bản driver mới nhất không bạn ?

Mình đang cần update driver lên khắc phục lỗi driver

Bạn có 2 cái này tìm dùm mình với nhé :

1-intel(R) 8280 1G(ICH7 Family) Ultra ATA Storange controllers -27DF

2-intel(R) 8280 1G/GR/GH (ICH7 Family) Serial ATA STorange Controller-27CO

--> 2 thằng này nằm trong thằng : IDE ATA/ATAPI Controllers

Bạn tìm dùm mình bản mới với nha !

Mail của mình : [email protected]

q_zzzz1992

Cái này có tự tìm bản driver mới nhất không bạn ?

Mình đang cần update driver lên khắc phục lỗi driver

Bạn có 2 cái này tìm dùm mình với nhé :

1-intel(R) 8280 1G(ICH7 Family) Ultra ATA Storange controllers -27DF

2-intel(R) 8280 1G/GR/GH (ICH7 Family) Serial ATA STorange Controller-27CO

--> 2 thằng này nằm trong thằng : IDE ATA/ATAPI Controllers

Bạn tìm dùm mình bản mới với nha !

Mail của mình : [email protected] bạn cứ dùng thử chuong trình 3d chip đi, mình test trên máy mình tìm driver nhanh lắm,nó cũng tìm driver update mới đó

Chaschunka

thanks bạn nhé, mình đang cần tìm driver sound, nhưng bạn kiểm tra lại link dùm mình nhé, đang down được 32% ( down = IDM ) thì nó dừng lại và báo lỗi, bạn up lại link dùm mình nhé mình test lại rồi file nhẹ lắm bạn down lai thử xem

club_angel89

mình đã test thử rồi, lúc chiều down lại lần nữa, okie ngon rùi bạn ạ, thanks bạn nhìu nhìu nha.

sao máy mình chạy không được thế nhỉ, nó báo "3DP_Chip_v903.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience" không àh

phuongtam_c8

sao máy mình chạy không được thế nhỉ, nó báo "3DP_Chip_v903.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience" không àh hic cái này thì e bó tay.máy e vẫn chạy bình thường.bác cài lại windows xem sao

sooiinlee

mấy cái này không có Cr-ack thì dùng thế nào được. Trên mạng đầy! Nếu có Cr-ack thì cho anh em luôn đi, Free không ăn thua gì đâu. Cái máy laptop Sony vaio vgn-fz18e oái ăm này không tìm được.

mấy cái này không có Cr-ack thì dùng thế nào được. Trên mạng đầy! Nếu có Cr-ack thì cho anh em luôn đi, Free không ăn thua gì đâu. Cái máy laptop Sony vaio vgn-fz18e oái ăm này không tìm được. +__+

thấy dòng License/ Price ko?

đây là freeware ông ạ

have nothing 2say

Các chủ đề có liên quan khác