candy_9

các bạn tải về giải nén ra. thư mục cài đặt có tên accit2009 trong folder đó có đầy đủ hướng dẫn

tranduong25

mình tải về dải nén và cài đặt thành công nhưng các mã dược cung cấp không mã nào dược chấp nhận. mã số khóa cứng của mình là: 226D43 làm ơn giúp mình với

thanh bạn trước nha Giúp me

chunghoanggiang

mình tải về dải nén và cài đặt thành công nhưng các mã dược cung cấp không mã nào dược chấp nhận. Mã số khóa cứng của mình là: 226d43 làm ơn giúp mình với

thanh bạn trước nha Giúp me ma cua ban ne:2300165

angel_tien2000

Đây là phần mềm dự toán 97.

Bạn gửi luôn file Excel tìm mã khóa lên cho mọi người dùng

Đây là phần mềm dự toán 97.

Bạn gửi luôn file Excel tìm mã khóa lên cho mọi người dùng bạn cho mình mã của phần mềm dự toán 97 2008 với

mã số cứng của mình là :2045639

gnuh_gnauq

các bạn vô đây để được hướng dẫn tải về từ shareflare Khi mình nhập đơn giá vào thì bị lỗi, nếu bỏ qua thì các cột đơn giá không hiển thị được số tiền

Anwar

ma cua ban ne:2300165 Mã số của mình là 1436C019 thì phải điền số gì vậy bạn? Mình dùng ACITT 2009. Thanks bạn nhiều

timban_1919

Dự toán Acitt là khóa cứng làm gì có Cr-ack, cái này trên mạng nhan nhản ra đó. Hiện nay chưa thấy có bản Cr-ack dự toán Acitt đâu.

các bạn vô đây để được hướng dẫn tải về từ shareflare sao ban tinh chenh lech vat lieu nay kho sai hon can chuong trinh khac vay ban

chi cho minh cai thanks truoc nha

Keene

141E3E11 do la ma khoa cung cua minh. ban nao biet ma khoa acit2009 thi cho minh voi.

Cob

Mấy thằng Cr-ack này không dùng được đâu. Accit dùng khóa cứng usb của đài loan, chưa có cách gì bẻ khóa được nó đâu

Nếu mà bẻ khóa được thì cũng sẽ bị lỗi thôi

Tốt nhất bảo công ty mua khóa cứng cho chắc ăn, công trình mấy tỉ chẳng lẽ không mua được cái khóa mấy triệu.

Nếu các bạn sinh viên thì dùng bản "Dự toán G8" miến phí ấy, nó cho tới 30 hay là 50 công tác thì mình không nhớ rõ nữa (phù hợp với sinh viên). Cái này chỉ mỗi tội là không xuất ra được excel thôi

Các chủ đề có liên quan khác