Tiis

Link vẫn tốt, mình đã tải và test ùi, số lượng bài hát rất hạn chế, lít bài hát nằm trong Tieulongkaraoke---->Song list 3299 ( nunicode) .

Đối với windows 7 để mở mic các bạn vào controlpanel ----> hardware and sound ----> manager audio devices . xuaats hiênj 1 bảng, bạn vào tap recoding nhấp đúp vào micophone , se xuất hiện 1 bảng , bạn nhấp vào tap listen rồi đánh dấu chon " listen to this devices" là xong. Nhưng lúc này nếu bạn mở loa lớn thì rất rè.

bạn vào tap Level chon Micophone Bóost về 0db .

Chọn apply là ok

Justain

cách 2 : bạn nhấn chuột vào biểu tượng loa bên phải màn hình, nhấp vào mixer , bỏ chon mute mico ,oà ok ( dành cho windows 7)

oo0_jin_0oo

Hay đấy, nhưng cài đặt phần mềm này thế nào, bung nén ra rồi ghép lại hay sao? Bạn có thể chỉ giúp, tui hơi ngu nhưng rất cám ơn

bạn oi cho link khac đi link này có dùng được đâu ! hay bạn post link mà bạn down về ý !

Thanks bạn nha!

Gall

hic windows xp cung the không co may cai kia dau ?? ma link die het rui` anh coi lai cai

hongoc217

bạn cho mình hỏi phần mềm này hát karaok có thể bật lời ca sĩ lên không. có nghĩa là nghe ca sĩ hát ấy.

Briggebam

Tại sao khi cài đặt xong phần mềm karaoke full bị báo lỗi,nhờ bạn chỉ cách khắc phục,cám ơn

Các chủ đề có liên quan khác