Mình muốn quản lý máy tính ở nhà vì em mình chơi game rất nhiều mình lại không có thời gian ở nhà nhiều. Mình có tham khảo nhiều phần mềm như teamview, Logmein,...

nhưng dường như đều không phù hợp. Nó đòi hỏi máy bên kia phải chấp nhận mới có thể điều khiển được.

Mình muốn quản lý máy bên đó bất cứ lúc nào và không cần bên kia đồng ý.

Mong mọi người giúp đỡ...

Petros

mình có ý kiến thế này !

trước đây mình có dùng bản Kaspersky Internet Security mình đặt pass word, có thể hạn chế kết nối với mạng. ví dụ 2h đồng hồ. sau 2 h tự ngắt.

hay có phần kiểm soát người dùng. có thể cầm vào trang web nào bạn muốn. và nhiều thứ khác nữa. bạn phải mất tiền mua key bản quyền hay kiếm key ở đâu là tùy bạn

đó là ý kiến của mình! mong bạn sẽ quản lí được cậu em của mình

Phillips

mình có ý kiến thế này !

trước đây mình có dùng bản Kaspersky Internet Security mình đặt pass word, có thể hạn chế kết nối với mạng. ví dụ 2h đồng hồ. sau 2 h tự ngắt.

hay có phần kiểm soát người dùng. có thể cầm vào trang web nào bạn muốn. và nhiều thứ khác nữa. bạn phải mất tiền mua key bản quyền hay kiếm key ở đâu là tùy bạn

đó là ý kiến của mình! mong bạn sẽ quản lí được cậu em của mình Thansk mình sẽ thử...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng hệ thống quản lý an toàn thực phẩm theo tiêu chuẩn ISO 22000:2005 cho dây chuyền sản xuất sữa tươi tiệt trùng của nhà máy sữa Nông Lâm Thủy sản 0
D Phân tích thiết kế hệ thống quản lý siêu thị điện máy Công nghệ thông tin 0
V Hoàn thiện cơ cấu tổ chức bộ máy quản lý tại Công ty xuất nhập khẩu và đầu tư xây dựng Luận văn Kinh tế 0
N Hoàn thiện hoạt động quản lý nhân sự tại công ty cổ phần lắp máy điện nước và xây dựng số 2 Luận văn Kinh tế 0
Q Hoàn thiện cơ cấu tổ chức bộ máy quản lý Công ty Thực phẩm và giải khát DONANEWTOWER Luận văn Kinh tế 0
C Hoàn thiện cơ cấu tổ chức bộ máy quản lý Công ty TNHH một thành viên 91 Luận văn Kinh tế 0
T Đề xuất phương án xây dựng bộ máy tổ chức quản lý công ty Apatit Việt Nam Khoa học Tự nhiên 0
N Công tác quản lý Nguyên Vật Liệu tại Công ty xây dựng và lắp máy điện nước Luận văn Kinh tế 0
D Một số biện pháp nâng cao hiệu quả quản lý sử dụng máy móc thiết bị ở Công ty xây dựng Lũng Lô Luận văn Kinh tế 0
B Nghiên cứu áp dụng hệ thống quản lý chất lượng trong việc nhập khẩu linh kiện và lắp ráp xe gắn máy Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác