chocopie_babe

Cr-ack thi Cr-ack thế nào hả bạn minhha2008 đẹp trai ơi? Bác giúp tớ với, tớ gà quá!! So many thanks!! Bạn giải nén file Cr-ack copy vào muc cài đặt và thay thế bản gốc nhé

đường dẫn:
C:\Program Files\Foxit Software\Foxit PhantomPDF\

phuongmeotk

Có một vấn đề xin các bạn chỉ giáo, đó là FoxitReader và Phantom đều không gõ được tiếng Việt Unicode trong công cụ Typewrite hay Textbox. Mình đã chuyển sang font Time new roman + dùng Unikey (hay Vietkey) đều không được, lỗi này từ các phiên bản trước đã bị, đến nay ver 6.0 cũng vẫn thế. dùng font vni-times ( hay font vni- nào khác), chuyển unikey sang bảng mã VNI-Windows thì sẽ gõ được thôi ( đã test với typewrite hay textbox)

vuduchanhquyen

Sau khi tải file Cr-ack từ link:

Và làm theo hướng dẫn thì đây là kết quả

loveky2707

Foxit PhantomPDF Business 6.0.2.0413 Cr-acked download link đây :

Tớ không biết bản Cr-ack của bạn TAD có xài được không.

Thực sự download trên MEGA quá khó, tớ cứ 90% lại disconnect, mà 4.am chứ đâu phải lúc mạng yếu.

Nên tớ upload Cr-ack cho các bạn nhé!

Tớ đã test qua rồi!

Link:
Code: các bạn chép đè vào thư mục cài đặt nhé!

Have Fun!

PS: Cách tớ viết bài trên cũng xài được, nhưng khi bạn Launch to Advaned Editor nó vẫn cứ hỏi rằng bạn đang xài thử nghiệm, bạn có muốn active phần mềm không? Mặc dù tớ đã tích vào 'không nhắc lại lần sau'.

Tớ cũng không hiểu.

Cách đó phức tạp hơn là việc chép đè file Cr-ack. Nhưng tối khuya tớ mới tìm ra Cr-ack của nó trên mạng. Thank ban nhieu! Minh cung da cai duoc

kim.longkhanh

Thực sự download trên MEGA quá khó, tớ cứ 90% lại disconnect, mà 4.am chứ đâu phải lúc mạng yếu.

Tớ đã test qua rồi!

Link:

Have Fun!

PS: Cách tớ viết bài trên cũng xài được, nhưng khi bạn Launch to Advaned Editor nó vẫn cứ hỏi rằng bạn đang xài thử nghiệm, bạn có muốn active phần mềm không? Mặc dù tớ đã tích vào 'không nhắc lại lần sau'.

Tớ cũng không hiểu.

Cách đó phức tạp hơn là việc chép đè file Cr-ack. Nhưng tối khuya tớ mới tìm ra Cr-ack của nó trên mạng. Dùng cái này,máy in ảo chưa Cr-ack được, vẫn đếm ng 30 ngày :-s

Berwyn

không biết bên foxit phantom 6 còn nhận file fpmkey.txt không nhỉ? Về bản chất thì vẫn nhận key. Tuy nhiên, serial trong fpmkey.txt hiện tại chưa có cho Foxit Phantom v6

pedam_240

chờ thời gian nữa sẽ có key ngon, hiện tại đang dùng bản Foxit PhantomPDF Business 5.5.6.218 với key rất ổn.

"Reply changtraidoc in #27"

Mình dùng máy in ảo để in file Office thì vẫn okay.

Nhưng hôm nay thấy bảo "virtual printer still be trial" thì thực sự thấy vậy thật.

Mình in thử website thì thấy nó báo vẫn trial.

Như đã viết ở trước, Cr-ack không phải của mình. Mình chỉ tìm thấy ở một trang web nước ngoài thôi.

Nếu bạn thực sự dùng tới virtual printer để in nhiều loại, mình có một ý kiến thế này:

Bạn Cr-ack rồi làm tiếp theo cách mình ghi ở #5.

Sau đó nếu hộp thoại báo bạn vẫn đang dùng thử nghiệm hiện lên, bạn tick vào "don't show messager again" rồi tắt nó đi.

Mình cũng đang dùng như vậy và thấy khá ổn!

Thanks!

caibichthuy

Có một vấn đề xin các bạn chỉ giáo, đó là FoxitReader và Phantom đều không gõ được tiếng Việt Unicode trong công cụ Typewrite hay Textbox. Mình đã chuyển sang font Time new roman + dùng Unikey (hay Vietkey) đều không được, lỗi này từ các phiên bản trước đã bị, đến nay ver 6.0 cũng vẫn thế. Font Vni gõ rất tốt và không bị lỗi font, bạn sử dụng font VNI mà gõ, đã là file pdf thì không bị lệch font đâu. Đem in vẫn đẹp.

ngoctrang0108

Foxit PhantomPDF Business 6.0.2.0413 Cr-acked download link đây :

Bản Cr-ack này có ổn không bác ơi.

bilu62

Tớ đã test qua rồi!

Link:

Have Fun!

Tớ cũng không hiểu.

Cách đó phức tạp hơn là việc chép đè file Cr-ack. Nhưng tối khuya tớ mới tìm ra Cr-ack của nó trên mạng.

UPDATE: MAY 18, 2013

"Reply changtraidoc in #27"

Mình dùng máy in ảo để in file Office thì vẫn okay.

Nhưng hôm nay thấy bảo "virtual printer still be trial" thì thực sự thấy vậy thật.

Mình in thử website thì thấy nó báo vẫn trial.

Như đã viết ở trước, Cr-ack không phải của mình. Mình chỉ tìm thấy ở một trang web nước ngoài thôi.

Nếu bạn thực sự dùng tới virtual printer để in nhiều loại, mình có một ý kiến thế này:

Bạn Cr-ack rồi làm tiếp theo cách mình ghi ở #5.

Sau đó nếu hộp thoại báo bạn vẫn đang dùng thử nghiệm hiện lên, bạn tick vào "don't show messager again" rồi tắt nó đi.

Mình cũng đang dùng như vậy và thấy khá ổn!

Thanks! Thank huynh đài nha, đã Cr-ack được

chjl0ve_kaiz

vậy pro nào có key thì add vô fpmkey.txt dùm đi.

thanks! Chủ topic đã update Cr-ack rồi còn đòi hỏi chi nữa??

Các chủ đề có liên quan khác