yenlinh_vu85

May quá, tui đang tìm TKB 7.5. Mấy năm nay dùng IQBLEO, thấy các bạn giới thiệu Mctest hay thế tui phải thử mới được

matthuan

May quá, tui đang tìm TKB 7.5. Mấy năm nay dùng IQBLEO, thấy các bạn giới thiệu Mctest hay thế tui phải thử mới được Bác dùng TKB để làm gì?

Hiện mình đã upload thêm một số phần mềm phiên bản mới nhất :

1. MyEqText3.0 của Thầy Mỵ Quang Thọ.

2. wg32z -2010 Phần mềm vẽ hình không gian.

3. Violet phiên bản mới(bác nào cần cách đăng kí em gửi qua thông điệp)

......

Chúc các bạn vui khi tìm những phần mềm phục vụ cho dạy học!!!

mushu_nhung

Bạn vào link của mình ở trên bạn download file MCTESTLITE về copy vào thư mục windows là đăng kí ( nhưng bản quyền đăng kí không phải của trường bạn, bạn chấm bình thường không gới hạn số bài, chỉ khác khi xuất ra bản in bạn chuyển về excell rồi chỉnh tên trường bình thường) chúc bạn thành công!!!! Mình đã download file đăng ký, chưa thử.

CẢM ƠN NHIỀU

Vấn đề bạn nêu ra không sao,mình chỉ dùng cho cá nhân mình.

Hy vọng có lúc mình giúp được gì đó cho bạn.

Thank you again!

mr_gsb

sao cái ev-shute lại nhẹ thế vậy pác. có hơn 300kb là sao nhỉ. em có 1 cái mà nó hơn 20mb. hjx

Cenon

sao cái ev-shute lại nhẹ thế vậy pác. có hơn 300kb là sao nhỉ. em có 1 cái mà nó hơn 20mb. hjx Đấy là key bác ạh, còn file setup bác tìm nhiều trên mạng (còn key lấy số seria number tìm "hơi vất vả tí")

Bác dùng TKB để làm gì? Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à

---------- Bài thêm lúc 20:44 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Bác dùng TKB để làm gì? Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à

Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à

---------- Bài thêm lúc 20:44 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Cái nick của tui có 2 chữ cuối hơi thừa "SP", nhìn vào cái này mà bác không đoán ra à Ah ra vậy!!! Bác phụ trách chia thời khóa biểu cho trường ah!? Sao bác không dùng smartscheduler.v4.2 có thể hiệu quả nhanh hơn TKB 7.5 (ý chủ quan)

hihi.hoatuyet

Đã upload thêm một số phần mềm cho học sinh tiểu học (sưu tầm):

1. Ngôi nhà khoa học.

2. Ngôi nhà sách.

3. Quả Táo (1,2,3,4)

4. Học vần

........

Chúc các bạn nhiều niềm vui!!!!

Maynor

Không biết làm sao link dẫn đến thư mục chia sẻ file của tui không hoạt động (tui nghĩ do ai đó xóa, hay cố tình chặn!?), các bạn muốn lấy phần mềm nào trên topic của tui thì ghi rõ tui sẽ gửi qua thông điệp cho đến khi tui post link mới( các bạn thông cảm nhé!)

Hiện tại tui đã post phần mềm EQUATION AND CALCULATION 5.01 của thầy giáo Phạm Bá Hưng. Đây là sản phẩm đã đoạt giải trong cuộc thi "Nhân tài đất Việt trong lĩnh vực CNTT và truyền thông năm 2008 đã được nâng cấp.

Link:

phuong1987us

Đấy là key bác ạh, còn file setup bác tìm nhiều trên mạng (còn key lấy số seria number tìm "hơi vất vả tí") oh! nhưng mà nhiều bản khác nhau mà. đâu phải bản nào cũng dùng như nhau được. thôi tốt nhất em tự lấy cái file bagg.. gì đó lấy key mỗi lần dùng vậy. thank pác.

a2pro_pm

oh! nhưng mà nhiều bản khác nhau mà. đâu phải bản nào cũng dùng như nhau được. thôi tốt nhất em tự lấy cái file bagg.. gì đó lấy key mỗi lần dùng vậy. thank pác. Cái này dùng được cho bản 3.0 và 4.0 đó bác!!!

Perkins

Mình đã download file đăng ký, chưa thử.

CẢM ƠN NHIỀU

Vấn đề bạn nêu ra không sao,mình chỉ dùng cho cá nhân mình.

Hy vọng có lúc mình giúp được gì đó cho bạn.

Thank you again! Thank bác quan tâm, khi nào cần em làm phiền bác vậy!!!!

baby_hettien

1. 13 mẫu bìa đẹp.

2. Phần mềm McTest Lite 2009 (hàng hiếm, giá bán 24.000.000 VNĐ).

3. Math Type 6.6 (có cả key).

4. GeoGebra 3.2 (mới nhất).

5. GSP việt (có seria).

6. Passware.kit.enterprise.9.0.full.incl.serial-tsrh.zip (đã có phiên bản 10 trong diễn đàn).

7. PCTeXv6 Full.rar (có key xịn update thõa mái).

Còn nhiều phần mềm khác....

Link:

pass: minhha2007

Chúc các bạn thành công!!!!

Đã upload thêm một số phần mềm: Equation and Calculation 5.01 (phần mềm đạt giải CNTT 2008, phiên bản mới) và số phần mềm khác

Ngày 02/08/2010 đã upload thêm một số phần mềm quản lý:

1. DienNT

2. LockXLS v4.5.11.rar (đã có phiên bản mới 4.5.21) trên trang chủ ( dùng để khóa các file excel) (giá 4.000.000 VNĐ)

3. Setup QLDv4.0.A-2010 Full.rar (giá 1.000.000 VNĐ) Phần mềm LockXLS v4.5.11 password giải nén của file Cr-ack là gì vậy bạn? Mình nhập Pass là minhha2007 nhưng không được.

thuydu1984

Mình mới upload thêm phần TKB 7.5 full!! TKB 7.5 đăng ký thế nào vậy bạn? Mua bản quyền à? Mình đang muốn thử làm cho trường.

hoai_namvn2000

TKB 7.5 đăng ký thế nào vậy bạn? Mua bản quyền à? Mình đang muốn thử làm cho trường.

---------- Bài thêm lúc 20:26 ---------- Bài trước là lúc 20:14 ----------

Mình biết cách đăng ký cho phần mềm TKB7.5.

Bạn nào cần S/N hãy gửi R/C vào email của mình: [email protected]

(" Kinh phí " là 1 chầu bia nhé , hì hì ...)

virgo_star_9x

---------- Bài thêm lúc 20:26 ---------- Bài trước là lúc 20:14 ----------

Mình biết cách đăng ký cho phần mềm TKB7.5.

Bạn nào cần S/N hãy gửi R/C vào email của mình: [email protected]

(" Kinh phí " là 1 chầu bia nhé , hì hì ...) Thank bác quan tâm, bác có TKB 8.0 full cho anh em xin được không!? Thanks bác!!!

Thank bác quan tâm, bác có TKB 8.0 full cho anh em xin được không!? Thanks bác!!! Trường mình mới mua TKB80, giá cao lắm, vì vậy " chôm " được file setup là việc hơi khó, hơn nữa, nếu có file đó thì cũng không thể đưa lên đây được

Các chủ đề có liên quan khác