trangvasao9x

100 mẫu thiết kế PowerPoint đẹp nhất cho bạn

Thank hen dep do Có ích cho mọi người là được rồi!

hong_phuong_bui

cái này để thiết kế trình diễn đồ án tốt nghiệp thì tuyệt với

thebao.buzzlove

mình đã up lên MF mọi người có thể down ở đây:
Thank bạn nhiều nha.Mình thấy nó thật có ích cho mình nói riêng và mọi người nói chung.

hang161072

Cái này soạn giáo án cho mẹ tớ dc đấy ! thanks

baby_pooh_htth

dùng cái này thế nào nhỉ? ai biết chỉ mình với!

hr_10012002

dùng cái này thế nào nhỉ? ai biết chỉ mình với! Nếu sử dụng lâu dài thì bạn chép vào thư mục sau nhé:

C:\Program Files\Microsoft Office\Templates\1033

Còn nếu không thì chỉ cần click đúp chuột để mở và soạn theo ý bạn thôi!

TRAN_DUONG

trời! Ngày hôm qua mới làm báo cáo xong, tiết quá. Nhưng hên cái mình làm cũng không tồi, thấy sớm thì hay quá rồi

young_pu_0101

các bạn down link của mình ủng hộ nhé. Còn các bạn vui lòng không mirror link này. Link mình dễ down mà, tốc độ cũng cao. Đâu cần mediafire. các bạn tải xuống thì cũng phải nghĩ công sức của người up chứ nhỉ???

xvav92x

các bạn down link của mình ủng hộ nhé. Còn các bạn vui lòng không mirror link này. Link mình dễ down mà, tốc độ cũng cao. Đâu cần mediafire. các bạn tải xuống thì cũng phải nghĩ công sức của người up chứ nhỉ??? Dù sao cũng Thank bạn .Tuy nhiên mình nghĩ không nên nói giống như 'kể công" vậy.Nếu thật sự bạn muốn share với anh em thì quá tốt ...Icon thì đẹp nhưng templates thì chỉ kha khá thui.Bữa nào tui free up lên cho anh e vài cái theme pro mong chỉ giáo.Thân

Nút thanks ở đâu vậy bạn.Tìm hoài không thấy. bạn hình như phải có 5 bài viết thì mới thanks được!

Nels

Nếu bạn thực sự muốn chia sẻ thì nên upload MF cho anh em dễ down, bạn không up MF thì thôi, những người có lòng up lên cho người khác thì sao bạn lại không cho, thêm mirror thì càng tốt chứ sao. Mình thực sự không hiểu là bạn đang muốn chia sẻ hay là chỉ muốn kiếm tiền nữa

grass3110

thank chủ thớt nha

ma nút thank ở dưới avata của người bạn muốn thank ý

Các chủ đề có liên quan khác