l.halam

Cập nhật link mới cho các bác:

Đã có link Fshare các bạn tải về dùng nhé , còn tài khoản thì các bạn vào 4rum xin nhé

pass : dongocquang

Link 4share.vn ( host viettel ) up by phonghanh

Còn bài hướng dẫn sử dụng thì các bạn xem tại đây
Hướng dẫn Ghi đĩa Video CD (vcd) băng NERO 11

Các bản khác

Tổng hợp phần mềm Portable chạy tốt trên Windows 8.1
[Portable] Nero Burning ROM 2015

nhocbin13579

Thanks U 4 shared ! đang Dow , sẽ phản hồi . Niếu hok được như quản cáo sẽ quay lại chém gió = tiếng Arab đóa ! kha kha kha !

ly_quochuy1812

Thanks U 4 shared ! đang Dow , sẽ phản hồi . Niếu hok được như quản cáo sẽ quay lại chém gió = tiếng Arab đóa ! kha kha kha ! ok cứ test và chém thoải mái

Mới cài xong, yêu cầu phải có .Net 4.0 nhe các bạn. Chạy lên không thấy yêu cầu đăng ký. Để có dịp ghi thử mới biết được chất lượng nhé.

Cayle

bác post không đúng box rồi, đem qua box Multimedia chắc đắt hàng lắm đó cái box đó mình không biết nằm ở đâu nên đành post đại ở đây . có gì nhờ mod chuyển đi dùm

Webbestre

Đã dow xong ,đã cài và đang ghi . xin Thank bạn nhiều, khi cài xong thì thấy đã được Cr-ack key của nero 11. không biết có qua được sự kiểm tra của họ(nero) không ? nhưng cũng xin được viết từ : Thank bạn nhiều !

Denney

Đã dow xong ,đã cài và đang ghi . xin Thank bạn nhiều, khi cài xong thì thấy đã được Cr-ack key của nero 11. không biết có qua được sự kiểm tra của họ(nero) không ? nhưng cũng xin được viết từ : Thank bạn nhiều ! không có gì . miễn là mọi người xài được là tốt rồi

Heardind

Vậy bộ này khi dùng nero recode và nero vision có đòi partient activation k bợn?

mituot1610

Quan trọng nhất vẫn là cu cậu Nero Vision với lại Nero Recode bác ợ!!! Mà vẫn chưa thấy ai có comment về 2 cu cậu này nhẩy?!!

Các chủ đề có liên quan khác