Avniel

Thường khi các bạn có một file excel quan trọng hay viết về đề tài riêng tư không muốn người khác xem. Bạn đã cài password, nhưng một thời gian bạn quên mất password và vấn đề đã xảy ra. Excel Password Unlocker là phần mềm cho phép bạn khôi phục lại nội dung rất nhanh bằng cách tạo file excel mới (đã remove pass cũ) có nội dung không đổi, không như các phần mềm dò tìm khác sẽ rất lâu thậm chí quá lâu mặc dù có thể tìm được.

Download :
Code: Password: www.2baksa.net

ngocthe_2005_cs

Thank bro đã chia sẻ software rất hay. Download chạy tốt, tìm password nhanh, tui đã mở được file password dài 6 ký tự trong 1 phút chưa đầy. Tks

Lưu ý tí: nếu đang dùng chương trình diệt virus,thì tắt đi ứng dụng mới chạy được, thôi sẽ bị delete từ vòng gửi xe.

Hiii, phần mềm này tìm pass khá nhanh và chuẩn. Lâu rồi mình mới xài phần mềm tìm (phá) pass file Excel hay đến như vậy . Tuy nhiên, nếu pass từ 6-7 kí tự trở lên thì hơi chậm đó.

lovebus_vn

Hic, chưa thử nhưng chũng Thank bác chủ thớt! Không biết có tìm được pass exel 2010 không nhỉ?

tangbangtroi476

em post file lên các pác unlock dùm với nha . mong các pác giúp em với em cần làm đồ án lắm

a2pro_pm

sao ma toi pha lau qua vay.hon 2h roi ma chua dc.may luc no chay thi lam cho may do kinh khung k lam viec j khac dc.hix.cac pac co chieu nao k giup e voi.e dag can gap..

lam_nguyen450

em post file lên các pác unlock dùm với nha . mong các pác giúp em với em cần làm đồ án lắm Pass là: 76662p

các sheet là: 226t22222

Nhớ thanks.

tui dùng: ofice pasword recovery toolbox

thanhtamphung

Sao mình down không được vậy, hình như die rùi, ban nào có thể gởi qua mail giúp mình được không
[email protected]. thanks trước nghen, đang đồ án quà mất pass mất, huhu

want_you

Pass là: 76662p

các sheet là: 226t22222

Nhớ thanks.

tui dùng: ofice pasword recovery toolbox mở giùm mình cái này đi bác

thanks

ludinh_thien

Thường khi các bạn có một file excel quan trọng hay viết về đề tài riêng tư không muốn người khác xem. Bạn đã cài password, nhưng một thời gian bạn quên mất password và vấn đề đã xảy ra. Excel Password Unlocker là phần mềm cho phép bạn khôi phục lại nội dung rất nhanh bằng cách tạo file excel mới (đã remove pass cũ) có nội dung không đổi, không như các phần mềm dò tìm khác sẽ rất lâu thậm chí quá lâu mặc dù có thể tìm được.

Download :

Code: Password: www.2baksa.net
thanks, để thử xem.

Masson

mình có phần mềm viết trên excel nhưng bị gói hạn bản quyền, mình muốn Cr-ack thi fcos phần mềm nào không

cua_zop

Mình đã tắt chương trình diệt vỉ rút nhưng vẫn không chạy được là sao vậy, có ai bị như vậy ko? Ai biết chỉ giùm!

cảm ơn!

Derry

ACE nào phá giúp cái file này với, hiện tại mình đang rất cần.

w385385

các bác Pro bẻ khóa hộ em cái này với

Các chủ đề có liên quan khác