trungcpm

MÌnh đang dùng win7 64bit, mình không cài được phần mềm trên nền 64bit. Liệu mình hỏi ở đây thì có coi là phạm luật không

Jose

MÌnh đang dùng win7 64bit, mình không cài được phần mềm trên nền 64bit. Liệu mình hỏi ở đây thì có coi là phạm luật không Không sao bạn, cứ hỏi tự nhiên miễn là không spam là được

Trả lời câu hỏi của bạn: Do nền tảng windows của bạn là 64bit nên khi cài Soft bạn cũng phải tìm phiên bản cho 64bit. Khi tải bạn nhớ chọn đúng là được, một số phần mềm tích hợp luôn cả 32bit lẫn 64bit nên khi cài đặt nó sẽ tự động dò nền tảng và cài cho bạn. Nguyên nhân bạn cài không được có lẽ bạn dùng phần mềm 32bit để cài cho 64bit (đồng ý rằng một số soft 32bit vẫn chạy tốt trên 64bit nhưng không phải tất cả) hay phần mềm của bạn quá cũ . Bạn nói rõ giúp mình phần mềm bạn không cài được là gì

huyen14_10

Nếu sau khi test nó hiện ra thông báo như thế này thì bạn có thể yên tâm để làm các công việc khác!

• Nếu không hiện thông báo như vậy thì làm thế nào hở thím?

P/s:

• Xoắn "thím" lần 1!

lonely_4ever_54

Mình đang thắc mắc về vấn đề cài game thôi bạn ạ . Mình đang muốn chơi GTA IV, khi mình setup trên nền XP thì vô tư, còn khi qua Win7 thì nó báo như thế này, giống như là bản cài của mình bị lỗi vậy.

Và một số game Full RIP thì khi nó đang xả nén bình thường thì tới một đoạn nào đó thì nó đứng im không chạy nữa. Bạn xem có cách nào khắc phục không

audiokien

• Nếu không hiện thông báo như vậy thì làm thế nào hở thím?

P/s:

• Xoắn "thím" lần 1!
NÓ báo là không có lỗi bạn ạ. Đâu cần làm gì nữa

Các chủ đề có liên quan khác