zznganzz2002

IDM nó tự bắt link down khi đang xem clip , web mình xem clip có virus nhưng nó không dính vào máy mình mình lại down clip từ cái web đó về máy bằng idm vì idm nó bắt dc link clip mình xem thì down cái clipdđó về máy mình có bị nhiễm virus ?

tiện thể cho mình hỏi luôn , xem 1 clip độ nét 720 thì down bằng idm về nó cũng thông báo là 720 , nhìn cả 2 clip nét gần như nau nhưng mình thấy clip down idm về máy không nét như trên web liệu cái nấy là do mắt mình nhìn nhầm đúng không ?

yoonhox

Nếu bạn xem từ web có virus thì máy bạn cũng đã có virus rồi. Nên IDM có tải về nữa thì bạn cũng đã dính.

Riêng Clip bạn xem độ phân giải 720 thì bạn sẽ tải được 720 với IDM.

pure_love_2801

Cái thứ nhất, theo mình thì nếu virus được chèn theo video thì khi down máy bạn sẽ bị, còn không thì không dính đâu, vào mấy trang như thế bạn cũn nên cài cái AV, cũng yên tâm phần nào,^^

Cái thứ 2, 1 video mà HD 720 thì bitrate của nó tầm 6000. bạn xem bằng KMp, vào file option ấy, nếu rate của nó tầm đó tức là HD 720, còn không phải thì không đúng HD 720 đâu, đôi khi họ ghi thế câu khách thôi, vì giờ ai chả muốn xem HD

Cái thứ nhất, theo mình thì nếu virus được chèn theo video thì khi down máy bạn sẽ bị, còn không thì không dính đâu, vào mấy trang như thế bạn cũn nên cài cái AV, cũng yên tâm phần nào,^^

Cái thứ 2, 1 video mà HD 720 thì bitrate của nó tầm 6000. bạn xem bằng KMp, vào file option ấy, nếu rate của nó tầm đó tức là HD 720, còn không phải thì không đúng HD 720 đâu, đôi khi họ ghi thế câu khách thôi, vì giờ ai chả muốn xem HD Nếu bạn xem từ web có virus thì máy bạn cũng đã có virus rồi. Nên IDM có tải về nữa thì bạn cũng đã dính.

Riêng Clip bạn xem độ phân giải 720 thì bạn sẽ tải được 720 với IDM. cứ đánh giá là mình duyệt web an toàn đi , mở trang clip có virus bằng bản lưu gì đó và cứ cho AV chăn 100 % virus từ web đi , thế nếu down bằng idm về virrus có ăn vào máy không ?

có thể chỉ phần giao diện trang đó không có virus còn clip có víu thì down về có dính không nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác