a_v_c_e_s_k

Mình có down 1 số album định dạng .mp3, giờ mình muốn ghi ra đĩa MP3 có thể nghe được trên đầu đĩa gia đình, ai từng làm rồi vào hướng dẫn mình một xí, Thank nhiều

damchet

Bạn dùng phần mềm Nero nhé Tải bản này đã được Cr-ack sẵn chỉ việc cài và dùng luôn không cần Cr-ack
Code: http://www.mediafire.com/?gzzwohziyww

Cài xong, bạn mở phần mềm lên, chỉ chuột vào hình nốt nhạc.
Bạn chọn Make Audio CD nếu số bài hát bạn muốn in vào đĩa nhỏ hơn 80 phút (chế độ này chất lượng cao hơn so với chế độ Make MP3 CD).
Bạn chọn Make MP3 CD nếu số bài hát của bạn vượt quá 80 phút và lúc in chế độ này sẽ tính theo MB chứ không tính theo phút nữa Nhỏ hơn 700MB

Sau khi chọn xong được 1 chế độ rồi, bạn nhấn nút "+ Add" để thêm bài hát vào, sau đó bạn sắp xếp thứ tự bài hát theo ý bạn. Cuối cùng nhấn Next, bạn chọn số đĩa cần in ở mục Number of copies. Ở rìa trái giao diện phần mềm có dấu mũi tên hướng sang trái, bạn bấm vào đó. Mục Writing speed bạn chọn chế độ ghi đĩa (x càng thấp thì chất lượng càng tốt nhưng thời gian in sẽ lâu, tốt nhất bạn để 24) --> nhấn BURN đợi chạy xong là ok (lưu ý là phải đút đĩa vào trước rồi và máy bạn có ổ ghi đĩa)

Have a nice day

blogpe_pup

Mình có down 1 số album định dạng .mp3, giờ mình muốn ghi ra đĩa MP3 có thể nghe được trên đầu đĩa gia đình, ai từng làm rồi vào hướng dẫn mình một xí, Thank nhiều cũng dễ thui ak.......bạn có thể dùng các phần mềm covert để chuyển các file về định dạng mp3 sau đó dùng phần mềm ghi đĩa và chọn phần ghi đĩa mp3 để làm đĩa mp3...nếu làm không được thì có thể Phần mềm yhoo cho mình

Dùng Nero Burn ra đĩa là dc , còn Video thì dùng phần mềm convert video xong cũng dùng Nero Burn ra là xong

mp3 thì quá dễ rùi

các bạn có bác nào giúp em với - em down 1 số bài nhạc mp3 về laptop sau khi em copy vô USB thì có cắm qua đầu đĩa gia đình nó chạy dc như các CD khác nhưng em copy vô đĩa trắng thì nó có chạy mà không có tiếng . xin hỏi có bác nào rành chỉ giùm em với . thanks các bạn nhìu

angel_lovely_08

các bạn có bác nào giúp em với - em down 1 số bài nhạc mp3 về laptop sau khi em copy vô USB thì có cắm qua đầu đĩa gia đình nó chạy dc như các CD khác nhưng em copy vô đĩa trắng thì nó có chạy mà không có tiếng . xin hỏi có bác nào rành chỉ giùm em với . thanks các bạn nhìu Bạn copy đĩa đúng chế độ Make audio CD hay Make mp3 CD chứ??

andoangian

ai co the giai dap cho minh van de tren khong. minh ghi bang nero thi duoc 10 bai hat. xong bo vao dau dia nao cung khong doc het ma bo vao may tinh thi doc duoc. cach hai la su dung windows 7 copy thang qua thi no luu voi file .mp3 thi bo vao dau cung khong duoc. minh buc qua. minh thu them mot cach nua. do la dung ghi data, ghi mp3 ra thang luon. the cung k doc duoc. vay cac bac nao bjt thi ve chi tiet voi. minh muon ghi dia so luong nhieu. mot 1cd ghi 120 bai hat. mong giup do

alone_star

ai co the giai dap cho minh van de tren khong. minh ghi bang nero thi duoc 10 bai hat. xong bo vao dau dia nao cung khong doc het ma bo vao may tinh thi doc duoc. cach hai la su dung windows 7 copy thang qua thi no luu voi file .mp3 thi bo vao dau cung khong duoc. minh buc qua. minh thu them mot cach nua. do la dung ghi data, ghi mp3 ra thang luon. the cung k doc duoc. vay cac bac nao bjt thi ve chi tiet voi. minh muon ghi dia so luong nhieu. mot 1cd ghi 120 bai hat. mong giup do. thnks

ScIymgeour

ai co the giai dap cho minh van de tren khong. minh ghi bang nero thi duoc 10 bai hat. xong bo vao dau dia nao cung khong doc het ma bo vao may tinh thi doc duoc. cach hai la su dung windows 7 copy thang qua thi no luu voi file .mp3 thi bo vao dau cung khong duoc. minh buc qua. minh thu them mot cach nua. do la dung ghi data, ghi mp3 ra thang luon. the cung k doc duoc. vay cac bac nao bjt thi ve chi tiet voi. minh muon ghi dia so luong nhieu. mot 1cd ghi 120 bai hat. mong giup do 120 bài hát của bạn dưới 700MB thì ghi được nhé, còn lớn hơn thì phải dùng đĩa DVD rồi

Bạn ghi với chế độ Make Mp3 CD thôi là ok

Các chủ đề có liên quan khác