quykyky

Dạo này em bật máy tính lên và vào web bằng trình duyệt google thì nó bảo thế này ạ :

do tùy chọn của bạn, Google chrome không thể khôi phục được tùy chọn. ?????????

Là sao ạ ? em thử hết mọi cách rồi nó vẫn bị thế ? phiền các cao thủ hướng dẫn giúp ạ

( trường hợp em delete chrome và reset máy hay làm bất cứ gì em đã làm thử rồi nhưng vẫn không có kết quả tốt , mong các bạn đoán đúng bệnh và có biện pháp tốt ạ )

hoahanhdao94

bạn có thể chụp cái hình lên không

theo bạn nói thì hình như do lỗi thiết đặt gì đó trong chrome

Hamlyn

• 1 số bạn sử dụng chức năng tăng tốc Internet của Advanced SystemCare cho Chrome cũng bị hiện tượng này, nó thông báo vậy nhưng vẫn chưa thấy lỗi gì xảy ra ngoài tự thay đổi Language, ...

• Bạn khó chịu với thông báo đó? ► RemoveRenew:

viet_1988

Dùng Phần mềm Revo Uninstaller hay Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cái Chrome ra rồi cài lại

Hasani

bạn vào theo đường dẫn này và xóa folder User data nhé

C:\Users\"tên user của bạn"\AppData\Local\Google\Chrome\User Data

ngoctuyet_th207

Dùng Phần mềm Revo Uninstaller hay Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cái Chrome ra rồi cài lại nếu có tài khoản Gmail nó sẽ đồng bộ hóa, bạn có gỡ sạch sau đó cài lại thì nó vẫn ra thôi@@

Bạn thử xóa tất cả các tiện ích mở rộng xem thớt

lyquocviet1989

Dạ nó vẫn bị vậy ạ . Miễn mà em reset máy lại là nó lại hiện ra cái bảng tào lao đó >.<

rugenan

Dạ nó vẫn bị vậy ạ . Miễn mà em reset máy lại là nó lại hiện ra cái bảng tào lao đó >.< Em cũng đã delete chrome và cài lại nhưng khi em reset thì nó vẫn bị vậy • Bạn có dùng Phần mềm Đóng Băng ko?

dthung_2000

dạ có em có đóng băng mà bác • Ờ hay nhể!

• Thảo nào:

Dạ nó vẫn bị vậy ạ . Miễn mà em reset máy lại là nó lại hiện ra cái bảng tào lao đó >.< Em cũng đã delete chrome và cài lại nhưng khi em reset thì nó vẫn bị vậy • Bây giờ muốn xử lý lỗi đó bạn phải Giải đóng băng, thực hiện các bước rồi đóng băng lại!

• Thế nhé!

Các chủ đề có liên quan khác