s0sbabyboys0s

Em muốn tạo nhiều acc facebook nhưng trên cùng một máy chỉ tạo được 2 acc, đến acc thứ 3 thì nó bắt xác minh bằng số mã từ điện thoại, em đã đổi IP xóa cookie cũng không được, dạo này facebook kiểm soát ác quá, có bác nào biết giúp em với.

Em xin cảm ơn!

Orville

Tạo được , nhưng không nên tạo nhiều TK thời gian gần nhau, nên cách xa nhau vài tiếng sau bạn làm lại là OK. Đến tối Thử lại coi

Baothghalach

Tạo được , nhưng không nên tạo nhiều TK thời gian gần nhau, nên cách xa nhau vài tiếng sau bạn làm lại là OK. Đến tối Thử lại coi Vẫn không được bạn ak, facebook vẫn tính đấy là 1 địa chỉ IP.

Darel

chỉ có cách đổi địa chỉ ip hay đi mua nhiều sim điện thoại chứ làm gì có cách gì. Mà bác tạo nhiều acc để làm gì, chắc bạn định lập mấy cái acc ảo để lừa tình hả

Darrill

Mình cũng đang tìm cách giống bạn. mình đã thử tạo mỗi acc cách nhau khỏng 2-3 tiếng là dc. xóa cookie jj đó hết đi rùi tạo là ok nhưng cách này vẫn hơi lâu đang thử xem cách 30ph có dc không

lep8588

Em đã tạo được nhiều acc bằng cách reset modem nhưng khi sử dụng thì lại bị verify. Thậm chí đã tạo hôm trước, hôm sau vào sử dụng thì bị như vậy. Cao nhân nào biết lí do chỉ em với

andienvn20

Đương nhiên là thế rôi..Tạo lắm vô sau này không sử dụng nó xem là rác sẽ block acc....! :club:

Các chủ đề có liên quan khác