Hổm nay mình thấy có nhiều bạn không thích cái giao diện mới của facebook nên tìm mọi cách để không dùng nó nữa, như mà nó do mark đã cho dùng rồi thì không có cách nào gỡ ra được, có những bạn cần thì không có, có thì không cần , hôm nay tình cờ phát hiện cách để giao diện facebook không hiển thị ở chế độ new feed nữa mà nó sẽ hiển thị theo kiểu truyền thống xưa giờ, cái này do mình tình cờ thấy trên acc fb của mình còn trên mấy bạn khác có hay không thì hên xui

cái cần có là trình duyệt opera
sau khi cài rồi thì vào facebook trên opera nó sẽ không còn giao diện new feed nữa mà thay vào đó là giao diện truyền thống. cái truyền thống này mình thấy nó chỉ hiển thị trên opera thôi, chrome, ff, ie không có, nên ai thích cái cũ thì qua opera xài, thích cái mới thì qua mấy cái trình duyệt khác, mấy bác tử xem sao, được thì hú em 1 tiếng

mitinnaruto

Mình thì cả trên Chrome lẫn Opera đều k có giao diện new feeds Chắc là bác chưa được cập nhật đó

nguyenthaitan87

Nhiều người như mình kiếm giao diện news feed o có mặc dù đăng kí ngay từ đầu mà nhiều bạn lại o thích giao diện đấy... Hihxixix

mynak44b

Bác giống em, mặc dùng tham gia ngay lúc nó chưa phổ biến. Giờ còn chưa được update.

Te_Dien

Nhiều người như mình kiếm giao diện news feed o có mặc dù đăng kí ngay từ đầu mà nhiều bạn lại o thích giao diện đấy... Hihxixix acc đó mình không đk mà lại có cái đó bỏ gần 3 năm tự nhiên vào thì thấy nó đã đổi hồi nào không hay

Gara

Nhìn là biết bác thêm tiện ích news feed trong google chrome nên mới ra giao diện thế, còn trên trình duyệt khác sẽ không thấy đâu. Nếu facebook đã chuyển cho thì không có cách nào chuyển lại được cả

giothangbay

Nhìn là biết bác thêm tiện ích news feed trong google chrome nên mới ra giao diện thế, còn trên trình duyệt khác sẽ không thấy đâu. Nếu facebook đã chuyển cho thì không có cách nào chuyển lại được cả chào bác ạ! Em nghĩ cái này chắc nó là google chrome nè, chắc là larry page đã mua bản quyền thiết kế giao diện của ie 10 lại để mang hơi hướng vào internet explorer

Nếu dùng add on chrome như anh akirahitachi đã chỉ thì trên bảng tin nó chỉ hiện có icon không hiện chữ thôi. Nhìn là biết bác không có nhìn rồi mình chụp hết toàn bộ trình duyệt cài trên máy vậy mà bảo là extension của chrome, vãi bác, không thử lo phán đại

Devon

chào bác ạ! Em nghĩ cái này chắc nó là google chrome nè, chắc là larry page đã mua bản quyền thiết kế giao diện của ie 10 lại để mang hơi hướng vào internet explorer

Nếu dùng add on chrome như anh akirahitachi đã chỉ thì trên bảng tin nó chỉ hiện có icon không hiện chữ thôi. Nhìn là biết bác không có nhìn rồi mình chụp hết toàn bộ trình duyệt cài trên máy vậy mà bảo là extension của chrome, vãi bác, không thử lo phán đại sao mình đã đăng kí test cái New Feeds nhưng đến giờ họ vẫn chưa kích hoạt nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác