blog_hmd

Cài windows XP không có dễ như cài windows 7 đâu,mấy bạn thử cài windows XP bằng USB rồi sẽ biết,chỉ có bung ghost XP là cách nhanh và dễ nhất thôi

dried_tear

minh được 1 người tải hết về vào usb rồi chỉ cho mình tận tính . từ 14 h tới 9h đem mới làm được mà mình chỉ làm hưởng dẫn ah ấy chỉ thoy h quến hêt rồi k pit tải gì hêt mới hổi minh k rảnh đâu tin mình đy , giúp với

hoatuyet_love

mệt. k ai chỉ ai biết chỉ cái con k thì thoy nói tiếng đợi hoài tưởng vnz toàn người tốt . hì thoy k chỉ thì thoy khỏi chơi @@ ten nick spam nhưng tai lúc trc lập ra để chọc ban mình thoy h mệt để lập lại njck khác thoy sài đở . @@

Abrahamo

minh được 1 người tải hết về vào usb rồi chỉ cho mình tận tính . từ 14 h tới 9h đem mới làm được mà mình chỉ làm hưởng dẫn ah ấy chỉ thoy h quến hêt rồi k pit tải gì hêt mới hổi minh k rảnh đâu tin mình đy , giúp với Code: http://www.youtube.com/watch?v=WQ1JhzPpbFs

shock_girl610

Cài windows XP không có dễ như cài windows 7 đâu,mấy bạn thử cài windows XP bằng USB rồi sẽ biết,chỉ có bung ghost XP là cách nhanh và dễ nhất thôi Bạn này nói đúng.Mình đã thử tạo boot usb rồi cài windows xp nhưng rất khó.Hay bị gặp lỗi cả kể khi đã boot được file iso của xp .Win 7 hay 8 thì đơn giản hơn rất nhiều.

Còn tùy từng máy phải cài windows chứ không ghost được.Máy bàn thì không nói nhưng laptop rất kén.

chip_model08

Cài WINXp với WIn7 là dễ như nhau, có điều là các bạn không biết cài thôi Cũng tùy trường hợp thôi bạn

Wesley

bạn có thời gian online thì hãy tải một bản ghost trên mạng về rồi tìm hiểu cách ghost trên mạng đi,rất dễ mà có rất nhiều forum hướng dẫn mà

hoatuyet_love

thì làm 2 ngày như chắng có kết quả mình k có thời gian ngồi như trên đống than vậy mà chẳng ai giúp . lên đây nói toàn thứ gì k hiểu đã nói k rảnh mấy tính .

usb tivi được k usb thường mất rồi nãn @@ ở hiền gập lành @@

Các chủ đề có liên quan khác