gaiphodam

Anh nào chuyên về cái . cài windows xp k ạ ai giúp em được k . em co cai máy tính

mà h không có kết nối mạng . mà hư rồi ai bít cài windows chỉ em với em k pít gì hết

ai chỉ với .cha mẹ em nói nếu máy tính sữa xog thì nối mạng .

ai chỉ em Thì em tks nhiều . rất cảm ơn

em có cái usb TIVI có được k ghost nữa em k pit gì hết

Tks Ai chỉ

nh0xdangyeu

vào ghostviet tải mấy bản ghót về ghót cho nó lẹ,hơi dâu mà cài mất công bạn ơi

Bạn lấy cái USB ra tiệm nét tải file ghost rồi coi cái clip hướng dẫn ghost,chuẩn bị đồ nghề đầy đủ rồi ghost

ngocanh18_02

khó lắm . à tải về 1 bản ghost rồi .sao nữa giúp với . um biết là vậy nên mới hỏi tất cả xin giúp tks. chưa hiểu cho lắm . lúc trc có 1 người trên vnz chỉ boot windows xp = usb nhưng mất usb mất h nó yếu lắm game thì hư tải về k được . h có usb tivi k pít được hay k nữa xin giúp Mọi người .

tks

bupbelacdan62

bạn tải onekey ghost về ghost trực tiếp trên máy không cần usb nha. có j vào đây tìm hiểu:

Sydney

máy tính chưa có windows sao mà xài Onekey ghost được.Bạn tải 1 trong 2 CD cứu hộ ở phía dưới,sau đó làm theo hướng dẫn trong bài viết của chủ topic để tạo boot cho USB,sau đó bỏ file ghost dô USB luôn.Khởi động máy,cho máy khởi động từ USB trước,tiếp tục xài acronis để phân vùng ổ cứng,bạn có thể tạo 2 phân vùng là C và D,ổ C là phân vùng chứa windows chừng 40GB nếu bạn cài nhiều phần mềm,ổ D là phân vùng chứa những dữ liệu khác của bạn như phim,hình,file cài đặt phần mềm,game,..Bạn phải set active cho ổ C thì máy tính mới biết mà khởi động từ ổ C.Sau đó vào windows XP mini hay windows 7 PE để bung ghost,bạn cũng có thể bung ghost trong DOS Program Code: http://ket-noi.com/forum/f167/dlc-boot-2013-v1-2-boot-metro-voi-mini-win-xp-and-mini-win-7-soan-thao-nghe-nhac-xem-phim-usb-3-0-3g-2487238.html hay Code: http://ket-noi.com/forum/f167/ultimate-dlcd-boot-2013-v4-mini-xp-mini-win-7-cd-cuu-ho-da-nang-dong-hanh-cung-ktv-2573585.html

kachisa_gdt

Bác có thể lấy đĩa WinXp mà cài, nếu máy không có hỗ trợ đĩa cài thì dùng USB để mà cài

suale455000

um nhưng đâu pit cai làm sao đâu lúc trc có 1 anh trên vnz chỉ sai được nữa năm h mất usb rồi h còn usb tivi . cài k được thì phải . hay chương trinh hư rồi cũng k rõ xin chỉ rõ giúp k hiểu máy tính

mykiss_2003

nhà mình h hết mạng rồi h lên quán net để sửa được thì mới nối . hehehe nên mong sự giúp đở từ mọi người . tks ai giúp it cho mình nhá

Rocky

Bạn mượn cái USB trống của ai đi,chừng 4GB rồi teamviewer mình tạo boot USB dùm cho

nhok4everinlove

chức danh Rìu Sắt mà không biết cài windows thì thật nghi ngờ chém gió quá !

không bình luận gì thêm về topic này thì hơn !

Các chủ đề có liên quan khác