thanhtamphung

các bạn cho em hỏi là tại sao mỗi khi dùng bàn phím là touchpad em không thể sử dụng được ạ? Em đang dùng máy Dell Inspiron hệ điều hành windows 7. Cứ mỗi lần em chơi game mà dùng đến bàn phím để sang trái sang phải thì touchpad của em bị đơ khiến em không thể điều chỉnh góc nhìn và súng nên toàn chết. Các pro chỉ giúp em với

manhphamvn

các bạn cho em hỏi là tại sao mỗi khi dùng bàn phím là touchpad em không thể sử dụng được ạ? Em đang dùng máy Dell Inspiron hệ điều hành windows 7. Cứ mỗi lần em chơi game mà dùng đến bàn phím để sang trái sang phải thì touchpad của em bị đơ khiến em không thể điều chỉnh góc nhìn và súng nên toàn chết. Các pro chỉ giúp em với Bạn thử kiểm tra lại co driver touchpacd chưa bạn . ( phải chuột vào mycomputer -> chọn manage -> device manage -> xem phần mice and other pointing devices xem thử có dell touchpad chưa ) . nếu thiếu thì lên suppor dell tải driver về cài đặt .

sayhikorea

Dạ thưa bác em đã cài rồi nhưng vẫn thế nhờ giúp mà nói cái giọng ghét thể . chó nó giúp . không dùng được touchpad của máy thì dùng chuột

Dạ thưa bác em đã cài rồi nhưng vẫn thế Bạn bấm vào phím kế bên F12 có phím khoá TouchPad

hay bạn bấm vào cái mũi tên ở bên phải màn hình Desktop có cái mũi tên hướng lên bạn bấm vào đó. Nó hiển thị một cái ô nhỏ trong đó có cái hình biểu tượng touchPad bạn bấm vào đó để mở lại TouchPad nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và sử dụng bài tập có nội dung thực tế chương “dòng điện không đổi” Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu sử dụng vỏ trấu để sản xuất gạch không nung Nông Lâm Thủy sản 0
T Phân tích tình hình quản lý và hiệu quả sử dụng TSLĐ tại Công ty Công trình Hàng không Luận văn Kinh tế 6
D xây dựng và sử dụng chuyên đề về dòng điện không đổi (vật lý 11) hỗ trợ bồi dưỡng học sinh giỏi Luận văn Sư phạm 0
L Xây dựng thương hiệu không sử dụng phương tiện truyền thông đại chúng Luận văn Kinh tế 0
L Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn lưu động tại công ty xây dựng công trình hành không Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 633: Modem là đã được sử dụng hoặc không được cấu hình để quay số ra Hỏi đáp Tin học 0
N Sử dụng động vật không xương sống cỡ lớn đánh giá chất lượng nước một số dòng suối vùng Ba Vì ( áp d Luận văn Sư phạm 0
P Sử dụng công cụ GIS trong đánh giá tổng hợp chất lượng môi trường không khí đô thị Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
T Giải pháp sử dụng hiệu quả vốn đầu tư phát triển ở Tổng Công ty Hàng không Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác