tranphu_quoc

hôm này như mọi ngày đeph trời khác em thức dậy và vào face OMG không kết nối được, chán nản quay sang đánh DOTA OMG vào GG+ nói báo lỗi 274d kiểm tra lại đường truyền nhà bạn

P/s em vào mạng bình thường

em quét máy tính bằng NIS2013 và không có con virut nào cả

em dùng mạng FPT những thằng khắc vào bình thường duy có em là không vào được face vào GG+

pro nào chỉ em cách với hay có ai gặp trường hợp như em ko

P/s đổi DNS thằng 4224/4223 vào được face nhưng GG+ không vô được

tiếp cái vụ lỗi GG+ 274d và 274c

tình hình là tắt DNS đi thì vào được GG+ ( nhưng lúc vào được GG rồi tớ đổi DNS 8888 vẫn vô được GG+) nhưng không vào được face nhé- giải pháp tình thế để vào face truy cập wed

vụ GG+ nhé tks kirabk

thêm 2 dòng này vào file host ae nhé, đã check:

203.117.158.175 im1.garenaconnect.com

203.117.158.175 im2.garenaconnect.com

vào face cho chorm nhớ đọc kỹ hướng dẫn truớc khi sử dụng

ai thấy có ích thì thank

Boyd

AI DÙNG MẠNG FPT ĐỀU BỊ NHỚ :d đỔI DNS THÀNH 4.2.2.4 VÀ 4.2.2.3 LÀ VÀO ĐƯỢC

Kelby

Hix mình cũng vậy , vừa ngủ dậy bật máy lên thì OMG không vào được face vs garena ,web khác vẫn vào bt . mình xài fpt

quangthien_cntt

AI DÙNG MẠNG FPT ĐỀU BỊ NHỚ :d đỔI DNS THÀNH 4.2.2.4 VÀ 4.2.2.3 LÀ VÀO ĐƯỢC đây là cách vào anh em nhá

Keandre

Tình hình là em cũng bị như mấy bác đổi dns 4224 thì vào được face nhưng rốt cuộc cái cần nhất là gg+ thì không vào được bỏ dns đi cũng vậy , vẫn không vô được gg+

Howe

em làm theo các cách trên rồi mà vẫn k được T^T ai giúp em với

fpt68

Tình hình là em cũng bị như mấy bác đổi dns 4224 thì vào được face nhưng rốt cuộc cái cần nhất là gg+ thì không vào được bỏ dns đi cũng vậy , vẫn không vô được gg+ OMG làm ván dota ra thoát GG+ và chứng nào tật đấy không vô lại được nữa @

bit_no1s

Vừa đổi được con laptop ra cửa hàng định làm vài trận lol mà bị sida ngay :mad: bực thật

Các chủ đề có liên quan khác