Derrall

Xin lỗi vì đã bất lực trong việc tìm kiếm google và trên diễn đàn rồi nên đành mở topic này nhờ giúp đỡ về việc download youtube, có video download được, cái thì không. Ai có giải pháp nào xin giúp với ạ!

PS: đã và đang sử dụng trang này để bắt link cho IDM, ngày trước thì khá OK, giờ thì lúc được lúc không!

Xin mọi người cho ý kiến với! Thanks!

bx_ofme2000

IDM hiện tại là ver 6.17

Trước mình củng làm biếng cập nhật nên củng hay bị như bạn. Có khi tải về chỉ có hình mà không có tiếng.

peachgirl_91211

1. Cài FireFox bản mới nhất.

2. Cài bản IDM mới nhất.

3. Cài IDM CC mới nhất.

4. Cài adobe flash player mới nhất.

Vậy là được bạn ạ

tu_tra_loi

bạn tải trên vivo hayhay bằng idm đi ! IDM có hỗ trợ giao thức rtmpe đâu mà đòi tải. Mà rtmpe được gọi là secure streaming mà. Stream được bảo vệ sao mà down được. IDM mà tải được thì chắc tác giả của giao thức rtmpe này đâm đầu vào tường tự sát mất

moniu_iumon

1. Cài FireFox bản mới nhất.

2. Cài bản IDM mới nhất.

3. Cài IDM CC mới nhất.

4. Cài adobe flash player mới nhất.

Vậy là được bạn ạ

Đã làm theo lời của bạn, vẫn không được đã thử trên cả Chrome, Firefox, IE, tất cả đều là phiên bản mới nhất rồi. Muốn tải mấy Video OFFicial của các ca sĩ Âu Mỹ chẳng hạn như của Maroon 5, Bruno Mars,... tất cả đều không hiện ra khung download, có mỗi chrome hiện ra nhưng nhấn download nó bảo bạn không được phép!

saobang_no01

HTTP : IDM bắt link

RTMP : IDM không bắt link

vãi bác,bác lấy dẫn chứng cụtheerr thế,mà cái này hình như nhìn quen quen

tranmanh8x18

Đã làm theo lời của bạn, vẫn không được đã thử trên cả Chrome, Firefox, IE, tất cả đều là phiên bản mới nhất rồi. Muốn tải mấy Video OFFicial của các ca sĩ Âu Mỹ chẳng hạn như của Maroon 5, Bruno Mars,... tất cả đều không hiện ra khung download, có mỗi chrome hiện ra nhưng nhấn download nó bảo bạn không được phép! Bạn qua trang nhé

n0_crazy

có bác nào bit tại sao không : e dùng idm tải video về từ youtube,dùng kmplayer mở video nhưng không có hình,cũng không có tiếng.mặc dù dùng bản idm mới nhất cũng không ăn thua.bác nào bit tại sao giúp em tý

cobegalang09

các bạn chỉ cần bỏ đoạn "www." thành "ss" rồi ần enter clooloaad xong rồi chọn loại file là tải được ngày đó mà!

kimhisu12

có bác nào bit tại sao không : e dùng idm tải video về từ youtube,dùng kmplayer mở video nhưng không có hình,cũng không có tiếng.mặc dù dùng bản idm mới nhất cũng không ăn thua.bác nào bit tại sao giúp em tý 1. Bạn update IDM mới nhất.

2. Update FireFox mới nhất.

3. Update flash mới nhất.

4. Update IDM CC mới nhất.

--> Bạn có thể tải được mọi loại định dạng trên đó

Nếu bí quá bạn có thể dùng trang bên dưới cho nhanh

Các chủ đề có liên quan khác