The file you attempted to download is an archive that is part of a set of archives. MediaFire does not support unlimited downloads of split archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer very large or split archives, up to 10GB per file, and we offer this service starting at $1.50 per month.

chán mediafire quá rồi ai up lên torrent hay host khác dùm cái

ngocthe76

ko tai duoc The file you attempted to download is an archive that is part of a set of archives. MediaFire does not support unlimited downloads of split archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer very large or split archives, up to 10GB per file, and we offer this service starting at $1.50 per month.

chán mediafire quá rồi ai up lên torrent hay host khác dùm cái hình như link down die rồi bạn ơi? down link nào vậy bạn? duy linh tai khoản mediafire bi khoá rồi may mà mình tích trước Mediafire hiện tại không cho tải các file dạng cắt nhỏ nữa, để có thể tải thì các bạn cần tạo 1 tài khoản mediafire, đăng nhập vào tài khoản, rồi vào link MF cần tải, save file cần tải về tài khoản của bạn, sau đó mới tiến hành tải file đó từ tài khoản của bạn thì mới được.

duy linh ơi utraiso không Cr-ack a Có mà bạn.

duy linh ơi ở main boot menu không đổi được tiếng viết ở fat 32 Vậy thì dùng NTFS vậy.

conquysong2000

Tạm thời dùng USB định dạng NTFS thì mới chuyển được từ Anh sang việt.

Bản DLC Boot 2013 v1.3 sẽ sửa lỗi này, FAT32 cũng chuyển sang tiếng việt được.

1.Module Backup:

2.Module Other:

3.Module Partition:
Bạn có thể tạo thư mục cho các Module nào bị cắt nhỏ rồi cho vào cùng 1 thư mục cho nó gọn

Ví dụ Module EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 nó được cắt ra làm 2 file thì bạn tạo thư mục EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 rồi cho 2 file đó vào, khi chia sẻ link chỉ cần share thư mục EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 thôi cho nó gọn, chứ để như bạn thì khi share link thì phải cho cả 2 link của 2 file cắt nhỏ.

ayyocan_nang

Mình hổ trợ thêm link dow DLC _Boot_2013v1.2:

File name: DLC.Boot.2013.iso

File size: 683 MB

MD5: CCF19F3C35D8136DA37DF828C719A43C

SHA-1: BCA1A5DD12D05A300801D7E19DFC3C4534908C57

Vui lòng Check mã MD5 của file ISO sau khi tải về

bjnhan_172

Duy Linh bạn không có phần mềm này add vô hã: cong cụ cài đặt nhanh win7 NT6x, mình chỉ thấy WinNT Setup thôi

lop09hh1n

Mình tạo được acc Mediafire và đăng nhập vào rồi nhưng không biết cách save file.Bạn nào chỉ giúp mình với,Thank nhiều.À,mình làm được rồi.Vọc thôi

cute_bear_115

Chào anh DUY LINH em rất Thank anh đã cố gắng để đưa ra những bản mới của DLC hi vọng là anh có thật nhiều sức khỏe để ngày càng có nhiều cái chia sẻ đáng giá cho mọi người em xin thay mặc mọi người Thank anh nhiều lắm!!!

Nhân tiện đây thì em cũng nhờ anh làm cho em cái module phần mềm NVDA mà lúc trước em đã nhờ anh đó. Nếu anh có thời gian rảnh thì làm giúp em với em đang cần nó lắm anh ạ!

Còn đây là link download:

thank anh nhiều!

Hi tranduylinh,

While downloading from Firefox, I got this message from ESET Antivirus...

probably unknown TSR.BOOT virus connection terminated Threat was detected upon access to web by the application: C:\Program Files (x86)\Mozilla Firefox\firefox.exe.

Is it possible to update the module to latest "Active Boot Disk 7.0.3" / "Active Data Studio 7.0.3"

Thanks and Regards

Rafales

chip_xinh

Sao mình boot vô Win7 mini bị lỗi này là sao vậy bạn Duy Linh

Chú ý: mình test trên máy thật, trong khi đó bản v1.1 vô win7 mini không bị lỗi này

Mà nữa Vô VLC nghe nhạc bị lỗi khi nhấp vào biểu tượng trong winxp mini

ms_park2008

thank bác Duy Linh nhé. em mới ở quê ra hôm qua. tìm v1.1 không ngờ đã có v1.2 luôn. kéo về luôn

thanhmc_mtv

DLC Boot 2013 v1.2

Mirror link 4share.vn

Mirror link rapidshare.com

huu.letrong

ai còn link down không vậy nhỉ? nãy mới vừa down được mà giờ ai đổi pass mất rồi chán vậy

kotori_test

Mình hổ trợ thêm link dow DLC _Boot_2013v1.2:

File name: DLC.Boot.2013.iso

File size: 683 MB

MD5: CCF19F3C35D8136DA37DF828C719A43C

SHA-1: BCA1A5DD12D05A300801D7E19DFC3C4534908C57

Vui lòng Check mã MD5 của file ISO sau khi tải về

1.Module Backup:

2.Module Other:

3.Module Partition:
Bạn có thể tạo thư mục cho các Module nào bị cắt nhỏ rồi cho vào cùng 1 thư mục cho nó gọn

Ví dụ Module EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 nó được cắt ra làm 2 file thì bạn tạo thư mục EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 rồi cho 2 file đó vào, khi chia sẻ link chỉ cần share thư mục EASEUS Todo Backup Advanced Server 5.5 thôi cho nó gọn, chứ để như bạn thì khi share link thì phải cho cả 2 link của 2 file cắt nhỏ.

Thank nhiều.

Duy Linh bạn không có phần mềm này add vô hã: cong cụ cài đặt nhanh win7 NT6x, mình chỉ thấy WinNT Setup thôi Chưa thêm bạn, vì mình thấy WinNT Setup cũng đủ dùng rồi, nếu cần thì mình có thể thêm vào.

Chào anh DUY LINH em rất Thank anh đã cố gắng để đưa ra những bản mới của DLC hi vọng là anh có thật nhiều sức khỏe để ngày càng có nhiều cái chia sẻ đáng giá cho mọi người em xin thay mặc mọi người Thank anh nhiều lắm!!!

Nhân tiện đây thì em cũng nhờ anh làm cho em cái module phần mềm NVDA mà lúc trước em đã nhờ anh đó. Nếu anh có thời gian rảnh thì làm giúp em với em đang cần nó lắm anh ạ!

Còn đây là link download:

thank anh nhiều! Sẽ thêm Module cho bạn. Cái này bạn cần nó kích hoạt khi vừa boot vào Mini windows đúng ko?

Hi tranduylinh,

While downloading from Firefox, I got this message from ESET Antivirus...

Is it possible to update the module to latest "Active Boot Disk 7.0.3" / "Active Data Studio 7.0.3"

Thanks and Regards

Rafales Read first page. Bacause Kon-boot is hack pass windows tools.

I will update it.

Chú ý: mình test trên máy thật, trong khi đó bản v1.1 vô win7 mini không bị lỗi này

Mà nữa Vô VLC nghe nhạc bị lỗi khi nhấp vào biểu tượng trong winxp mini Bạn vui lòng format USB và tạo lại.

VLC trong Mini XP nghe nhạc bị lỗi là do Mini XP không có driver Audio nên không nghe nhạc được, nó chỉ xem được video mà không có tiếng, còn nhạc thì chịu chết, vui lòng dùng Mini 7.

DLC Boot 2013 v1.2

Mirror link 4share.vn

Mirror link rapidshare.com

Sẽ cập nhật Link. Thank.

Barrington

Mà nữa Vô VLC nghe nhạc bị lỗi khi nhấp vào biểu tượng trong winxp mini Có ai bị giống thế này không vậy?Mình cũng bị hiện tượng như thế này?Mong Duy Linh xem lại giúp

Các chủ đề có liên quan khác