yul_rukawa

Cho em hỏi là khi gỡ phần mềm mà phải khởi động lại thì sau khi khởi động lại thì YU này có tiếp tục quét và xóa các phần sót lại giống TU không z mấy pro? yên tâm là với YU, dù phần mềm đó có yêu cầu khởi động lại máy thì cũng bị YU chặn lại nên lúc đó máy không khỏi động lại được đâu

yên tâm là với YU, dù phần mềm đó có yêu cầu khởi động lại máy thì cũng bị YU chặn lại nên lúc đó máy không khỏi động lại được đâu Thì ra là z Thank pro nhiều lắm

tu_bao

Cho em hỏi là khi gỡ phần mềm mà phải khởi động lại thì sau khi khởi động lại thì YU này có tiếp tục quét và xóa các phần sót lại giống TU không z mấy pro? Mình toàn ấn NO nếu nó hỏi như thế

ngoctrang0108

- Mình nào giờ rất tin tưởng TU, từ lúc TU cứ nâng cấp phiên bản liên tục và việc Key&Cr-ack khó khăn mình xoay qua Revo, Revo làm việc rất tốt và hiệu quả không ngờ,mình thấy Revo hay nên tìm hiểu và kết quả sau đây có lẽ gây bất ngờ cho các bạn với bảng so sánh & đánh giá về Phần mềm Uninstall :
Toptenreviews

Bạn có Revo Uninstaller Pro cho mình xin nhé, thích xài key không thích xài Cr-ack đâu

dragonle_07

cái này hình như là tự động Cr-ack hay sao ấy..chạy xong bấm xem bản quyền thì thấy tên mình :? nếu đang cài bản cũ cài đè lên thì nó giữ nguyên key nhé

Các chủ đề có liên quan khác