antony_9x

Mình không thể dùng key cũ và mới , đều không thể update lên bản pro . Vẫn làm như bình thường . Nhưng không thấy báo là Pro .

Xin nói trước là mình dùng Teracopy này khá lâu , dùng bản Pro từ trước vẫn OK , riêng bản 2.27 này thì không được . Mình cài trên XP

==============

Sau khi kiểm tra lại thì đã biết là hiện tại vào trang chủ down bản cài đặt mới nhất , vẫn là bản 2.27 thì sẽ không dùng được với các KEY cũ . CÒn mình đã down bản cài đặt Winrar kèm c r ack của bạn thiên8x trên thì vẫn dùng với KEY cũ nhé (2 file Teracopy.exe sau khi cài đặt trong thư mục khác nhau bản cũ ra ngày 18-11-2011 bản mới ra ngày 28-11-2011) . Chủ topic up lại để mọi người biết nhé .

thuy_cute_hp

Mình không thể dùng key cũ và mới , đều không thể update lên bản pro . Vẫn làm như bình thường . Nhưng không thấy báo là Pro .

Xin nói trước là mình dùng Teracopy này khá lâu , dùng bản Pro từ trước vẫn OK , riêng bản 2.27 này thì không được . Mình cài trên XP

==============

Sau khi kiểm tra lại thì đã biết là hiện tại vào trang chủ down bản cài đặt mới nhất , vẫn là bản 2.27 thì sẽ không dùng được với các KEY cũ . CÒn mình đã down bản cài đặt Winrar kèm c r ack của bạn thiên8x trên thì vẫn dùng với KEY cũ nhé (2 file Teracopy.exe sau khi cài đặt trong thư mục khác nhau bản cũ ra ngày 18-11-2011 bản mới ra ngày 28-11-2011) . Chủ topic up lại để mọi người biết nhé . Bản Cái này mình dùng WinRAR nén để 1 click cài đặt + Cr-ack" mình đã add key mới rồi mà bạn

Các chủ đề có liên quan khác