emsorry_27

cái này có hỗ trợ win8 64 bit không vậy chủ thớt

mà cho mình hỏi thêm một chút nữa là. Mình dùng Win8 64 bít, muốn cài XP 32 bit trên máy ảo được không?

Mong pro sớm giải đáp thắc mắc cho mình

mà chú thích thêm chút nữa là dòng máy của mình trên trang chủ không hỗ trợ driver XP

depmachanh88

cái này có hỗ trợ win8 64 bit không vậy chủ thớt

mà cho mình hỏi thêm một chút nữa là. Mình dùng Win8 64 bít, muốn cài XP 32 bit trên máy ảo được không?

Mong pro sớm giải đáp thắc mắc cho mình

mà chú thích thêm chút nữa là dòng máy của mình trên trang chủ không hỗ trợ driver XP thoải mái đi bạn trên máy ảo chẳng ảnh hưởng gì hết, bạn muốn cài x64 trên máy ảo cũng được nhưng quan trọng là máy bạn ram phải nhiều

lỗi này là sao bạn ơi:

mong bạn sớm giải đáp cho mình

Mình dung Win8 64, vừa mới cài lại xong

dangtienvu1986

Sao em dungf cái này chạy BACKTRACK 5R1 thì nó không nhận card wifi nhỉ. Cả card của laptop lẫn cái tp link của em chán quá.

nhox_lj

mấy bác nào muốn down từ trang chính mà không cần đăng kí thì xài cái này của mình login nè

Email: [email protected]

Password: 987123

Sau đó vào link này là down dành cho bản windows

giahung2542

e dùng windows xp ,ie8 cài bản vmware 8,9 đều bị như thế này cả

e có tìm trên GG thì có hường dẫn vào option của ie check vào 2 cái script gì đó rồi vào run chạy 2 cái file dll nhuwng rồi cũng không được. Xin được cao nhận chỉ giáo

quangthien_cntt

Pro nào cho mình hỏi là mình muốn chạy 2 máy ảo cùng lúc với cùng hệ điều hành (ở đây mình dùng windows SV 2003) thì mình phải làm sao ạ, mong được giúp đỡ, thanks nhiều!

Pro nào cho mình hỏi là mình muốn chạy 2 máy ảo cùng lúc với cùng hệ điều hành (ở đây mình dùng windows SV 2003) thì mình phải làm sao ạ, mong được giúp đỡ, thanks nhiều! thì cài 2 máy ảo (máy 1 sv2003, máy 2 sv2003) rồi power on cả 2 lên là ok mà

Các chủ đề có liên quan khác