maithu99

Sau một thời gian sử dụng, chiếc PC của bạn có quá nhiều thứ phải sửa chữa và đôi khi cũng quá khả năng của bạn. Vậy tại sao bạn không sử dụng PC Booster để giúp mình nhỉ?

PC Booster (PB) rất dễ sử dụng. Khi bạn chạy PB lần đầu, nó sẽ tự động test toàn bộ hệ thống. Công việc của bạn chỉ là click chuột mỗi khi có hộp thoại hỏi có thực hiện tác vụ của PB xuất hiện.

PB có rất nhiều chức năng. Điển hình là:

1. Tối ưu hóa PC

2. Tăng tốc PC

3. Phân hoạch việc sử dụng tài nguyên trên máy.

4. Dọn dẹp rác

5. Xóa cookies, bảo vệ sự riêng tư khi bạn lướt Web

6. Giúp CD-ROM chạy nhanh hơn

7. Trả lại Ram do các chương trình bị lỗi chiếm dụng

8. Test sự ổn định của CPU

9. Cải tiến hệ thống, tiết kiệm năng lượng.

Download bản Portable - link cực hiếm phiên bản 2011 1.1.7.8.

Tested and working by me

Hoặc:
Nếu link die các bạn Phần mềm mình ở trang cá nhân.
hay trong topic này!

Ramkute_3kblog

Bạn cho mình link MF được không ? Ngại down trên ziddu lém ^^! Download trên ziddu cũng bình thường mà bạn.

thank bạn nhá zidu doan ngon lắm mà sao mem ngại thế nhỉ

may là không rapid với mấy cái host vớ vẩn là ngon rồi đó

cuongvinh03

Cái này hay à nha

Dùng tốt đấy các bạn nên dùng đi Mà sao cái chữ ký của bác ý nhiều soft hiếm Cr-ack ghê ta

peyeu_200000

Bạn cho mình link MF được không ? Ngại down trên ziddu lém ^^! lười vừa phải thôi cha đánh có mấy chữ cũng lười được pó tay !!!

---------- Bài thêm lúc 18:25 ---------- Bài trước là lúc 18:21 ----------

cho mình hỏi là có phần mềm nào giúp phát hiện và sửa lỗi của windows xp hk ?????

cho mình hỏi là có phần mềm nào giúp phát hiện và sửa lỗi của windows xp hk ????? Bạn dùng soft này nhé.

XP Repair Pro v4.0.6 - phần mềm sửa hơn 30.000 lỗi ở Windows XP.
Bản này là bản Portable nên không phải cài vào máy, mì ăn liền luôn

Bạn dùng kết hợp 3 soft, PC Booster, Defraggler và XP Repair Pro thì máy bạn sẽ chạy nhanh hơn rất nhiều.

Defraggler bản mới nhất từ trang chủ:

nhocbin13579

Bạn dùng soft này nhé.

Bản này là bản Portable nên không phải cài vào máy, mì ăn liền luôn

Bạn dùng kết hợp 3 soft, PC Booster, Defraggler và XP Repair Pro thì máy bạn sẽ chạy nhanh hơn rất nhiều.

Defraggler bản mới nhất từ trang chủ:

cái xp repair pro v4.0.6 đó xài làm sao vậy bạn ???????????

mytrang_94qn

cái xp repair pro v4.0.6 đó xài làm sao vậy bạn ???????????

Bạn chọn Registry and system repair, sau đó nhấn Next, đợi chạy xong nhấn Repair là được.

Thứ 2: Chọn Registry Defragmentation, nhấn Analyze Registry, chạy xong nhấn Start Defragmentation và cũng đợi 100% là được.

Tiếp theo chọn System Utilites, chọn hard driver cleanup (yêu cầu khi chạy cái này phải tắt hết tất cả các chương trình), tick tất các ổ, chạy xong rồi next, finish

gifts_for_nemo

Bạn chọn Registry and system repair, sau đó nhấn Next, đợi chạy xong nhấn Repair là được.

Thứ 2: Chọn Registry Defragmentation, nhấn Analyze Registry, chạy xong nhấn Start Defragmentation và cũng đợi 100% là được.

Tiếp theo chọn System Utilites, chọn hard driver cleanup (yêu cầu khi chạy cái này phải tắt hết tất cả các chương trình), tick tất các ổ, chạy xong rồi next, finish
được rồi thanks pro nhe !!!!

linhkent0501

hướng dẫn cụ thể tí đi anh Cái này hướng dẫn thì dài lắm, để hôm nào mình làm 1 bài

Cách đơn giản nhất là bạn chạy phần mềm rồi nhấn nút Start Scan là ok liền à

pleiku147

Bạn dùng soft này nhé.

Bản này là bản Portable nên không phải cài vào máy, mì ăn liền luôn XP repair Pro host trên megaupload ngỏm củ tỏi rồi, chủ thớt up lên host khác giúp nhé. Thanks

windcloud2047

XP repair Pro host trên megaupload ngỏm củ tỏi rồi, chủ thớt up lên host khác giúp nhé. Thanks Link MF đây bạn

Pass: sharingvn.net

kha_li

sao không repair sau khi scan vậy chủ thớt

cái này dùng cho windows 7 được không?

trungduc_qtkd05

sao không repair sau khi scan vậy chủ thớt

cái này dùng cho windows 7 được không?
Bạn up hình thông báo lỗi lên cho mình xem.

racroiso1

Anh Phj4nh ơi. anh có bản Cr-ack của cái này ko? hay cho em số key cũng được tks anh nhiều

Các chủ đề có liên quan khác