Copy your files faster and easier

TeraCopy is a compact program designed to copy and move files at the maximum possible speed, providing the user with a lot of features:

* Copy files faster. TeraCopy uses dynamically adjusted buffers to reduce seek times. Asynchronous copy speeds up file transfer between two physical hard drives.

* Pause and resume file transfers. Pause copy process at any time to free up system resources and continue with a single click.

* Error recovery. In case of copy error, TeraCopy will try several times and in the worse case just skip the file, not terminating the entire transfer.

* Interactive file list. TeraCopy shows failed file transfers and lets you fix the problem and recopy only problem files.

* Shell integration. TeraCopy can completely replace Explorer copy and move functions, allowing you work with files as usual.

* Full Unicode support.

* Windows 7 x64 support.

link:

key:

LVUWAASAAAw+rC28xqUEja7DowVzMbZBUkVij+pW5lCOmynWrN YyPxcy87BuKqIu

D91Cy+K2iYy1579gnRrS/mTFkqoStcSeqEOzvdYWD91v2Iwc82HkjX8T7Vl1Wv5g

homCnlytx/iNF7lavbtd68jdKCGuRgjdHESsqoSE2Vry9E/hZent6ZKZx3TdFKlq

vOkydZsyyF0kb2TDmGJSs5KPDYjRcUHqE9fLvSvj6SnwMNhm1q VTdJuWx9/tM4OE

S9Esp32yr9VMYvUdgXFBVFFtF5XU2O3C2Fu/qAqm9K2U9vfXZhd4Nbeb5u442lZs

8SMYEkTLa1wqpkhz9jvDxGfsnQrfdYtz50V72uiez0/M1HGqZeRE+7PIt0iBod/U

pBUAzK7HO6Ig8TGG6xIG33cRM/WXlSLB

yumi.hq_blog

mình thấy cái này cũng không tăng đượ chút nào! bạn sẽ thấy nó tăng hiệu quả khi cấu hình máy của bạn chậm

gaplatu_1991

Copy vào clipboard là sao bạn. Hỏi câu pó tay luôn, cứ copy đống key đó Windows sẽ tự lưu nó vào Clipboard. Sau đó mở Tera Copy lên chọn Get Pro phiên bản Ok vậy là được

Serial :

LVUWAASAAAw+rC28xqUEja7DowVzMbZBUkVij+pW5lCOmynWrN YyPxcy87BuKqIu

D91Cy+K2iYy1579gnRrS/mTFkqoStcSeqEOzvdYWD91v2Iwc82HkjX8T7Vl1Wv5g

homCnlytx/iNF7lavbtd68jdKCGuRgjdHESsqoSE2Vry9E/hZent6ZKZx3TdFKlq

vOkydZsyyF0kb2TDmGJSs5KPDYjRcUHqE9fLvSvj6SnwMNhm1q VTdJuWx9/tM4OE

S9Esp32yr9VMYvUdgXFBVFFtF5XU2O3C2Fu/qAqm9K2U9vfXZhd4Nbeb5u442lZs

8SMYEkTLa1wqpkhz9jvDxGfsnQrfdYtz50V72uiez0/M1HGqZeRE+7PIt0iBod/U

pBUAzK7HO6Ig8TGG6xIG33cRM/WXlSLB

haido989

bạn coppy mã code kia nhé.

xong rồi bạn bật tera coppy lên.

chọn menu rồ vào about

hiện ra enterkey.

bạn chỉ cần click vào enterkey là ok.

chúc bạn thành công!

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 18:15 ----------

Hỏi câu pó tay luôn, cứ copy đống key đó Windows sẽ tự lưu nó vào Clipboard. Sau đó mở Tera Copy lên chọn Get Pro phiên bản Ok vậy là được

Serial :

bác này hướng dẫn chẳng đâu vào đâu

haizz

gini_haryboy98

Mình đã làm như các bạn hướng dẫn ( ctrl + c or chuột phải -> copy đoãn mã rồi ). Sau khi vào about -> enterkey nó vẫn hiện " Please copy key to clipboard ". Giúp help.

Tiện thể cho mình hỏi muốn up ảnh lên đây thì làm sao, nó đòi url là sao, giúp mình với. Thanks nhiều

Dack

bạn coppy mã code kia nhé.

xong rồi bạn bật tera coppy lên.

chọn menu rồ vào about

hiện ra enterkey.

bạn chỉ cần click vào enterkey là ok.

chúc bạn thành công!

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 18:15 ----------

bác này hướng dẫn chẳng đâu vào đâu

haizz Bác thật là đầu đất, hướng dẫn hình ảnh rõ ràng vậy cũng không hỉu thế mà mà lại đi hướng dẫn người khác, LOL

hooker

Mình đã làm theo hướng dẫn của 2 bác ma nó vẫn hiện " Please copy key to clipboard ". HELP

Bryant

Bác thật là đầu đất, hướng dẫn hình ảnh rõ ràng vậy cũng không hỉu thế mà mà lại đi hướng dẫn người khác, LOL

nó tay với cái bác này.haizz.

Brocleah

Sao cái của m cài xong nó k có chỗ điền key là như thế nào vậy? chả hiểu sao nữa.làm thế nào để biết đã actived rồi thế

kiemchuamai

Sao cái của m cài xong nó k có chỗ điền key là như thế nào vậy? chả hiểu sao nữa.làm thế nào để biết đã actived rồi thế

Mở chương trình lên chọn Menu -> Get Pro phiên bản -> Enter key. Active thành công sẽ hiện chữ Pro. Nếu không chép file key trong thư mục Cr-ack vào thư mục cài đặt chương trình là xong.

osakaa5

Ngu vãi. Nó bảo chưa đăng ký cho mục đích thương mại, miễn phí cho người dùng gia đình. Thằng này spam gì đấy.

lien1321

Mình cũng chẳng hiều nổi điền key ở chỗ nào mình dùng bản TeraCopy 2.27 hxhx ai giúp với !

Các chủ đề có liên quan khác