Aswin

Driver Navigator là dễ sử dụng phần mềm tự động quét các tập tin trình điều khiển hơn 2.000.000 cho các trình điều khiển được cập nhật. Phần mềm này không tự động sao lưu các tập tin trình điều khiển cũ. Nó cũng cung cấp các tùy chọn hỗ trợ hạn chế, tuy nhiên, hỗ trợ công nghệ email nhanh chóng để đáp ứng, và các thay mặt có kiến **thức.

Driver Navigator là người giỏi nhất trong việc tìm kiếm các trình điều khiển cũ. Nó được tìm thấy trong số 21 trình điều khiển cũ, chúng tui muốn có nó, bao gồm Dell, Intel, AMD và Nvidia trình điều khiển. Phần mềm này cập nhật trình điều khiển cũng có thể tìm thấy các trình điều khiển cho một số thiết bị ngoại vi, bao gồm cả máy tính xách tay, bàn phím, máy in, máy quét, webcam, máy tính xách tay và, tất nhiên, máy tính cá nhân. Ứng dụng này tương thích với Windows 7, Vista và XP.

Quét tìm kiếm thông qua một cơ sở dữ liệu hơn 2.000.000 tập tin trình điều khiển. Driver Navigator cung cấp cho bạn đầy đủ thông tin về các trình điều khiển. Chi tiết ID lái xe, ngày, tháng, phiên bản, ID tương thích, số phiên bản và kích thước tập tin. Điều này làm cho nó dễ dàng để xác minh rằng họ là up-to-trình điều khiển.

Bạn có thể thiết lập một lịch trình khi bạn muốn ứng dụng này cập nhật trình điều khiển để quét cho các trình điều khiển được cập nhật. Mặc dù các quét tự động, không tải về bất cứ điều gì mà không có sự chấp thuận của bạn. Các tập tin tải về như Roshal Archive (RAR) hay các tập tin ZIP có được giải nén, tuy nhiên, bạn có thể sử dụng thuật sĩ ra mắt để giải nén các tập tin và cài đặt các trình điều khiển.

Để giữ cho bạn và máy tính của bạn an toàn thông qua quá trình cập nhật trình điều khiển, Driver Navigator lưu trữ hồ sơ giao dịch của bạn và thông tin cá nhân trên một máy chủ truy cập hạn chế. Tất cả các thông tin, cũng như truyền dữ liệu, được mã hóa để bảo vệ nó. Ứng dụng này sẽ không chia sẻ thông tin của bạn với các nhà quảng cáo của bên thứ ba.

Ứng dụng này cập nhật trình điều khiển quét các tập tin bằng cách sử dụng Symantec Endpoint Protection trước khi lưu trữ chúng trên các máy chủ của nó. Ngoài ra, tất cả các trình điều khiển cấp phần mềm cập nhật trình điều khiển này là từ các nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) hay dịch vụ Microsoft Cập nhật trình điều khiển.

Một điều mà chúng tui thất vọng trong phần mềm cập nhật trình điều khiển máy tính này là rằng nó không tự động sao lưu các tập tin của bạn cho bạn. Bạn vẫn có thể trở lại chúng bằng tay. Ngoài ra, Windows 7 có một công cụ cho phép bạn quay trở lại với một phiên bản trước của một người lái xe.

Driver Navigator cung cấp hỗ trợ email hiệu quả phản ứng nhanh chóng cho các câu hỏi của chúng tôi. Thật không may, điều này nhà sản xuất không cung cấp điện thoại hay trò chuyện hỗ trợ. Nhiều người trong số các dịch vụ khác cung cấp các tùy chọn hỗ trợ rộng rãi hơn.

Phần mềm này từ Navigator Trình điều khiển quét các trình điều khiển để giữ cho chúng được cập nhật trên máy tính xách tay, máy tính của bạn và các thiết bị ngoại vi. Nó quét tự động nhưng không tải về bất cứ điều gì cho đến khi bạn chấp nhận nó. Để giữ cho bạn và an toàn máy tính của bạn, phần mềm này cập nhật trình điều khiển sử dụng mã hóa, Symantec Endpoint Protection và một máy chủ truy cập hạn chế. Chúng tui muốn thấy các tùy chọn hỗ trợ thêm từ nhà sản xuất này, nhưng sự hỗ trợ email vẫn là một cách hiệu quả để nhận được sự hỗ trợ.

đã kèm key các bạn mở ra selct phiên bản chọn Driver Navigator v3xx tiếp theo bạn chọn day left tùy các bạn chọn kế đến là license type tùy các bạn chọn cuối cùng là user name tên bạn thôi là okay

l4od4i

có bạn à bạn vào opption của IDM add browser tìm đến thư mục cài DriverNavigator file có tên DriverNavigator.exe add vô IDM là được

Truesdell

Đã text giùm chủ thớt

Kết quả cho thấy : DriverNavi nhẹ hơn DriverEasy

Tốc Độ dowload : DriverNavi Dowload nhanh hơn DriverEasy

Tìm kiếm và nâng cấp : khả năng DriverNavi hơn hẳn DriverEasy > cái này mình chưa text kỹ

thanks bài viết

hero_20_vn

mấy bác cho em hỏi tý

em scan xong thì nó hiện ra 26 cái driver

em kiểm tra xem hiện tại driver máy đang dùng bản nào và soft up cho bản nào. em thấy soft cung cấp cho laptop em driver có khi tên khác , có khi cùng tên nhưng khác nhà cung cấp

driver máy toàn do ms cung cấp cả

thế em có nên tin tưởng up driver không mấy bác

Lanny

phần mềm scan rất chi tiết mà bạn,scan hiện ra 26 driver tiếp theo ấn Get Driver.lúc này chỉ việc click vào tên driver sẽ hiện bảng thông báo phía bên trái có thông số và chấm than màu vàng là driver mình đang sử dụng bên phải là driver mình sẽ nâng cấp,còn trường hợp bên trái trống không là chưa có driver bên phải là driver máy bạn còn thiếu,bạn cứ như vậy mà làm theo mình bạn nên cập nhật full vì phần mêm luôn up driver mơi nhất cho bạn.mình biết có như vậy thôi mong là giúp được bạn 1 phần nào

Windsor

phần mềm scan rất chi tiết mà bạn,scan hiện ra 26 driver tiếp theo ấn Get Driver.lúc này chỉ việc click vào tên driver sẽ hiện bảng thông báo phía bên trái có thông số và chấm than màu vàng là driver mình đang sử dụng bên phải là driver mình sẽ nâng cấp,còn trường hợp bên trái trống không là chưa có driver bên phải là driver máy bạn còn thiếu,bạn cứ như vậy mà làm theo mình bạn nên cập nhật full vì phần mêm luôn up driver mơi nhất cho bạn.mình biết có như vậy thôi mong là giúp được bạn 1 phần nào Thank bác

có điều em lo là không biết nó có up đúng driver cho máy em k thôi

Laurian

phần mềm này scan rất tuyệt bạn à tui đã dùng cho rất nhiều pc va laptop nó giữ cho máy tính của bạn luôn cập nhật driver mới nhất từ trang chủ các linh kiện phần cứng

gonsai92

Tình là mình không active dc, mong chủ thớt giúp đỡ, ấn nút generate xong nó báo là finish nhưng mơt phần mềm lên vẫn thông báo la unregisted!

mở key như mình hướng dẫn nha và tắt hẳn phần mềm nhớ dùng task manager nha để tắt hẳn vì phần mềm này khi tắt thông thường vẫn còn ở khay hệ thống là okay à

Rufio

bạn thoát hẳn phần mềm ra rồi vào lại là được mà. thank chủ thớt

andongwoo_007

genarate k thay key.no hien ra thong bao finish, enjoy the program...và phần mềm vẫn k active.bạn hướng dẫn chi tiết được k.thanks nhìu

pretty_angel_9x

thank bác máy củ thì ok rồi nghe 2 chử driver cho máy củ mừng ghê gớm tại cái driver audio máy củ kiếm hoài không ra hic2 nản

trangiangdon

không được rồi mở lên nó hiện bảng Register và yêu cầu nhập license key nhưng trong file tải về đâu có license key nào đâu bạn có thể gửi cho mình được không vậy?
[email protected]

thanks bạn trước nha.

Các chủ đề có liên quan khác