Kodie

ủng hộ bạn vì mình cũng không có key có key mà bạn cách thứ 2 hay sao ý

kemdau1410

Vào notepad bằng quyền admin rùi mở file host mà sửa bạn à. Windows 7 với windows 8 thì vào start>bấm search "notepad">nhấp chuột phải>Run as administrator. Rùi Ctrl+O, nhập File Name là "C:\Windows\System32\Drivers\etc\host", copy mấy dòng đó vào, rùi save lại. Trường hợp không save được nữa thì bạn save vào đâu cũng được, rùi thoát notepad, vào file đó, xóa đuôi .txt đi, rùi copy file đó vào C:\Windows\System32\Drivers\etc\ , đè file cũ. Xong

thuy_cute_hp

Mình dùng mấy cách sao toàn được 10 ngày là bị block thui bạn cứ thử hết lại xem sao

dark369_963

Mấy bác cho em hòi cái này, hơi lạc đề nhưng em cần gấp lắm, thanks trước

em mới mua con aus sáng nay mỗi lần nhấn fn + f5,f6 thì nó hiền ra cái bảng ATKOSD2 toàn tiếng China là sao??///

Forbes

em mới mua con aus sáng nay mỗi lần nhấn fn + f5,f6 thì nó hiền ra cái bảng ATKOSD2 toàn tiếng China là sao??/// xin lỗi bạn có thể tạo 1 topic để hỏi chi tiết hơn.cái này mình không biết

Norbert

vẫn bị chụp như thường@!!! dùng key mà mình dùng key binh thường mà.bạn tắt update đi chứ

Mình trước xài các bản 2011 - 2012 thì rất tốt

Mới down bản 2013 cài vào Cr-ack xong nó báo như thế này: như hình

Anh em nào biết cách chỉnh hay có thể cho mình xin cái file AppInitialization.bpl nguyên gốc qua mail: [email protected]

Vì khi chưa Cr-ack mở lên nó không báo gì cả.. nhưng Cr-ack hay dùng pacth đều không được... hichic..

em mới mua con aus sáng nay mỗi lần nhấn fn + f5,f6 thì nó hiền ra cái bảng ATKOSD2 toàn tiếng China là sao??/// Bạn dùng con ASUS dòng nào..

của mình G51 cái fn + f5, f6 là độ sáng tối của màn hình.. có khi cái ATK của bạn nó chưa được cài bạn vào trang support của hãng tìm dòng máy của mình và hệ điều hành tương ứng tải về cài lại!!

zenki282

av nào cũng block internet được hết !! KÍS 13 không có đâu, nó bỏ chức năng này rồi, còn KIS 12 vẫn có

pjm_boys

Để sửa được file Host trong windows 7 bạn cần tìm đến địa chỉ "ETC " trước tiên na !!

Sau đó nhấn chuột phải vào File Host---Chọn dòng cuối cùng : Properties

CHọn mục USER và click nút Edit na !!

Click vào nút FUll COntrol !!

Sau đó chọn Yes na !!

Sau đó bạn copy dòng này vào--và past lên file Host---xong Save lại na!!

127.0.0.1 - up.com

127.0.0.1 - up.com

127.0.0.1

127.0.0.1

MÌnh đã làm rồi--thành công !!

Chúc bạn thành công !!

Các chủ đề có liên quan khác