Yves

Đã cài và quét ok!

Mà bác up riêng mục Cr-ack đi, đỡ phải tải file cài chung!

^^! Chi vậy cho lằng nhằng? Setup + Cr-ack chưa được 6Mb

Harland

có down được đâu, lừa tình à Có gì không được bạn từ từ hỏi chứ không nên nói như thế.tui đã kiểm tra link tải vẫn ổn mà.

karen_lee1988

cAI này rất tốt File dll là phần quan trọng không thể thiếu của máy, sau khi cập nhật vá lổi máy sẽ mượt hơn

extract cái viethoa xong mở lên vẫn eng mà ... vào languages chọn cũng k có thấy vn

----------------------------------------------------------------

mình nhầm ... mình dùng windows 64bit nên nó chia ra 2 ổ program nên nó extract ra nhầm ổ program kia...bác để lên #1 cho mọi ng biết

nhokkute_1612

extract cái viethoa xong mở lên vẫn eng mà ... vào languages chọn cũng k có thấy vn

----------------------------------------------------------------

mình nhầm ... mình dùng windows 64bit nên nó chia ra 2 ổ program nên nó extract ra nhầm ổ program kia...bác để lên #1 cho mọi ng biết Có note đó bạn, tại không để ý, đọc thì sẽ hiểu thôi.

Boyd

Có note đó bạn, tại không để ý, đọc thì sẽ hiểu thôi. Chào bạn, tình hình là hôm nay mình mở DLL lên và thấy không còn là bản FULL nữa mà nó ghi là thời hạn dùng thử còn 6 ngày, mình đã thử cài lại và vẫn không được, mình đoán Cr-ack này không xài được rồi.

Chào bạn, tình hình là hôm nay mình mở DLL lên và thấy không còn là bản FULL nữa mà nó ghi là thời hạn dùng thử còn 6 ngày, mình đã thử cài lại và vẫn không được, mình đoán Cr-ack này không xài được rồi. Thử xóa đi, xong setup Cr-ack lại nếu được làm như sau:

Change name Pc change Mac, change serial number ổ cứng. (vào Safe model Cr-ack).

Cái nào không biết google search. Hiện đang dùng bình thường.

Tiện nhờ chủ thớt tìm giúp cái Cr-ack phần mềm DLL SUITE với, chả là máy mình bị dính vụ DRIVER_POWER_STATE_FAILURE mà chỉ có mỗi thằng DLL SUITE này mới sửa được. Tìm mãi trên mạng không có, mong chủ thớt giúp giùm. Thanks

Các chủ đề có liên quan khác