Tình hình là link này mình không down được down IDM nó hiện lỗi

Chủ thớt up link khác đy Đã up mediafire,ai tải được thì up nhiều link cho mọi người dùm nhé

12_A9

bác để tên cũ nó khóa acc mf đấy nhé . đổi sang dfbdgdhdhd.. hay gì cũng được. đừng ai up patch Phần mềm mà để tên mặc định bác tải được thì up cho anh em dùm với,wifi KTX cùi quá,lo up quên mất vụ này

smjle_sad73

Tình hình là link này mình không down được down IDM nó hiện lỗi

Chủ thớt up link khác đy mf nó đang nâng cấp nên không bắt link được. bác nhấn chuột phải vào hộp xanh xanh rồi copy link mở idm lên dán vô tải

phaply_k19

Đã up link mediafire cho mọi người,tắt antivirus nhé,không nó xóa mất,cho thằng shuchanglove 1 cục gạch dùm,thanks tui biết tui sai! nhưng mà bác biết là link đó down khó mà cứ đưa cho mọi người tải! ngồi đợi cả buổi cũng không có cái link MF để tải!

hoa_moclan

bác tải được thì up cho anh em dùm với,wifi KTX cùi quá,lo up quên mất vụ này

Fitzwater

ai active được xin cho thằng shuchanglove 1 cục gạch,con người j đâu thô lỗ quá,tui đang cố gắng vì a e trong 4rum nhưng vì mạng quá cùi nên lâu,link nà mọi người haha! đã quá được lên trang đầu! tui có nói tui active không được đâu nà! chỉ là bác đưa cái link patch cùi bắp nên tui bức xúc thui! I AM SORRY

misabear2803

haha! đã quá được lên trang đầu! tui có nói tui active không được đâu nà! chỉ là bác đưa cái link patch cùi bắp nên tui bức xúc thui! I AM SORRY Không j,a e thôi,tại mạng wifi cùi quá,với lại lúc sáng t làm thấy link đó cũng tải nhanh,chỉ cần chờ 90s,ai ngờ khổ thế

KelVin_KelVin

Code: http://www.mediafire.com/?u6ksiqrs57b9308 link patch đã nén! nhưng cũng không giảm được mấy!

karl_lion

Có phài con người không vậy,tui đang upload lên mediafire,mọi người chờ tí,wifi của ktx rất yếu,con người thì nói chuyện nhã nhặn chút nhá,ai active được cho thằng này cục gạch dùm nha,thanks trích của chủ top : "ai active được xin cho thằng shuchanglove 1 cục gạch,con người j đâu thô lỗ quá,tui đang cố gắng vì a e trong 4rum nhưng vì mạng quá cùi nên lâu"

==> kha kha chủ top nój chuyện nge dễ thương wá đj hà. Uj hun cáj coj, dễ thươg aaaa

jade_2192000

trích của chủ top : "ai active được xin cho thằng shuchanglove 1 cục gạch,con người j đâu thô lỗ quá,tui đang cố gắng vì a e trong 4rum nhưng vì mạng quá cùi nên lâu"

==> kha kha chủ top nój chuyện nge dễ thương wá đj hà. Uj hun cáj coj, dễ thươg aaaa Ai active được cmt nha ^^

giangnam_892003

haha! đã quá được lên trang đầu! tui có nói tui active không được đâu nà! chỉ là bác đưa cái link patch cùi bắp nên tui bức xúc thui! I AM SORRY Edit lại bài viết ở trang đầu đi thím.

Các chủ đề có liên quan khác