Key này em sài mấy lần cài windows rồi vẫn ok, nhưng tới giờ mới up lên. ACE dùng thử cho em ý kiến nhé.

key đây : 549D0ATQ3B6WANYN5BFYY2YRMJ5RXWK8A6FC

Hình như mình là người up đầu tiên, nếu có share web khác xin ghi nguồn nhé . hihi

littlecat_a1

Key này em sài mấy lần cài windows rồi vẫn ok, nhưng tới giờ mới up lên. ACE dùng thử cho em ý kiến nhé.

Hình như mình là người up đầu tiên, nếu có share web khác xin ghi nguồn nhé . hihi nguồn này nó copy của bạn hay sao ấy

Activate nó bảo đây là key của phần mềm khác không phải tune up utilities, pó tay rồi. Chủ threat có cao kiến gì không, Cr-ack thằng này khó quá.

reytintin_1405

key đã ra đi mãi mãi, AVG đã phát hiện rồi, giờ chỉ còn 1 cách đó là sữa file host, nhập key này vào thôi

ps: key vẫn active được nhưng sẽ bị lock

Ghazanfar

Hình như mình là người up đầu tiên, nếu có share web khác xin ghi nguồn nhé . hihi thật sự thì , trước em chưa có share vì lí do em e sợ nhất , lí do này,... cho nên chưa dám share phổ biến cho anh em, nhưng em vẫn để share key dưới chữ kí qua inbox, nhưng các anh chị em không hiểu sao báo key không active được hoài, nên em share lên đây luôn, giờ ác mộng đã thành...

Các chủ đề có liên quan khác