Ouray

chịu khó đi bác,thế này mà cho bác kéo mấy cái film bluray chắc bác bó tay luôn nhỉ ) down thì cũng không xoắn. nhưng ghi ra usb gặp mấy bản này. nản. coi như usb chả còn làm ghì được

luudieuha

Đồng ý với bạn ngockhanh_2907 vừa sửa máy vừa nghía mấy em cũng đỡ mệt mà,hi..hi...hi!Thank bạn rất nhiều!

newbies_kid19

Đồng ý với bạn ngockhanh_2907 vừa sửa máy vừa nghía mấy em cũng đỡ mệt mà,hi..hi...hi!Thank bạn rất nhiều! không thích. thì vào sửa menu.lst ấy.xoá đường dẫn đến file ảnh.

Hi tất cả các bạn, mình đang mod ( tối ưu dung lượng sao cho nhẹ nhất ) vẫn kết hợp cho đủ bộ 3 : Hiren's + Win7 pe + MiniXP.

Mình sẽ chia sẻ bản V2 sắp tới, hi vọng là đủ bộ 3 mà khoảng 500 - 600 MB thôi.Tại vừa làm vừa Rebuild nên thời gian cũng khó khăn quá

Mình nghĩ mọi người cần hiệu quả chứ chả cần mấy cái ảnh lôi thôi làm zì vì chả ai muốn vào Hirent Boot để ngắm nghía cái thứ này đâu ^^..hihi.. Mình biết thế chứ, nhưng mình đã test rất nhiều rồi, chưa thấy lỗi gì hết....he.

Hay là các bản sau mình cho bà già vào nhỉ, lúc đó chắc hết thắc mắc là vì sao mình cho girls xinh vào nữa

mình Rebuild thì làm sao mà hợp ý được tất cả mọi người đây.....

spiderman_hqc

Hi tất cả các bạn, mình đang mod ( tối ưu dung lượng sao cho nhẹ nhất ) vẫn kết hợp cho đủ bộ 3 : Hiren's + Win7 pe + MiniXP.

Mình sẽ chia sẻ bản V2 sắp tới, hi vọng là đủ bộ 3 mà khoảng 500 - 600 MB thôi.Tại vừa làm vừa Rebuild nên thời gian cũng khó khăn quá bác làm bản. bỏ cả mini win7 đi. còn ngoài dos thì càng ít càng tốt. dưới 400mb thì ngon

bác mod cái có win7 thì không cần nhẹ đâu. mấy ông dùng win7 pe. rõ ràng là không cần nhẹ

jody_phuong

Chúc tất cả mọi người vui vẻ, ăn cơm ngon miệng nhé, nhặt được đô la thật nhiu.

vh_gmai

bác làm bản. bỏ cả mini win7 đi. còn ngoài dos thì càng ít càng tốt. dưới 400mb thì ngon

bác mod cái có win7 thì không cần nhẹ đâu. mấy ông dùng win7 pe. rõ ràng là không cần nhẹ Thank bạn, mình sẽ lưu ý với ý kiến của bạn, nhưng bạn không biết đấy chứ, bữa nay mấy dòng máy mới nó kén Hiren's, kén miniXP lắm, nên cứu hộ mà có thêm win7 pe thì sức mạnh lắm, mình thiết nghĩ win7pe thì có đủ driver sata hơn miniXP.

MrKen_pr09x

Mình biết thế chứ, nhưng mình đã test rất nhiều rồi, chưa thấy lỗi gì hết....he.

Hay là các bản sau mình cho bà già vào nhỉ, lúc đó chắc hết thắc mắc là vì sao mình cho girls xinh vào nữa

mình Rebuild thì làm sao mà hợp ý được tất cả mọi người đây..... Ai nói gì mặc kệ riêng tui luôn ủm hộ bạn,mình test bản của bạn chạy rất mượt,tui cũng rất thích kiểu menu.lst như thế này có thể nói bản này của bạn đẹp từ bên ngoài lẫn bên trong!

Gilley

bác ơi em hỏi. em vào Ghost thì nó lỗi 64M gì đó. Problem driver 7z. em thường bị lỗi này lắm

hien_hien_1112

Thank bạn, mình sẽ lưu ý với ý kiến của bạn, nhưng bạn không biết đấy chứ, bữa nay mấy dòng máy mới nó kén Hiren's, kén miniXP lắm, nên cứu hộ mà có thêm win7 pe thì sức mạnh lắm, mình thiết nghĩ win7pe thì có đủ driver sata hơn miniXP. quá chính xác, 2 tháng mới mua dùm con laptop toshiba mà không thể nào boot vô được winxp mini, nó báo thiếu file gì đấy (đĩa boot đang xài ngon trên máy khác nhé) , boot vô win7 mini thì ok. Giờ này mà vọc máy mới không có win7 mini thì thua.

quephuongct

em trên hình nên của bác cũ rồi.mà cũng chả biết em nó là ai kiếm mấy em người mầu, ca sĩ ghì đó nổi tiếng. ngắm mới có động lực.

midu chả hạn.để cả trong mini windows nữa

dos chữ trắng dễ nhìn hơn

sara_menoshe

bác ơi em hỏi. em vào Ghost thì nó lỗi 64M gì đó. Problem driver 7z. em thường bị lỗi này lắm đó là do cấu hình máy của bạn không đủ để thực thi trong Dos, bạn có thể chuyển hướng là vô trong miniXP, hay win7pe dùng ghost 32 nhé bạn, xin lỗi vì sự chậm trễ này, tại mình bận quá, thông cảm nhen

trungtamtayau

em trên hình nên của bác cũ rồi.mà cũng chả biết em nó là ai kiếm mấy em người mầu, ca sĩ ghì đó nổi tiếng. ngắm mới có động lực.

midu chả hạn.để cả trong mini windows nữa

dos chữ trắng dễ nhìn hơn hihihi, e đó là e : Phùng Thị Thanh Huyền đó bạn, uh thì như bạn nói, người mẫu thì nhiều lắm, mà design lâu lắm.

tracgiahan96

hihihi, e đó là e : Phùng Thị Thanh Huyền đó bạn, uh thì như bạn nói, người mẫu thì nhiều lắm, mà design lâu lắm. oh. em này chưa nghe bao h.thả nào nhìn lạ hoắc

thì bác chỉnh sửa nhiều chả mất công kiếm cái ảnh đẹp.màu dịu 1chút. dùng lun

bạn ơi, cho mình cái hướng dẫn cài trên usb cái(làm usb boot). chứ giờ mấy ai dung cd boot nữa đâu!

dumi_prince

bạn ơi, cho mình cái hướng dẫn cài trên usb cái(làm usb boot). chứ giờ mấy ai dung cd boot nữa đâu! cái này bạn google có rất nhiều mà,ko thì vào đây tham khảo nè,kéo xuống "phần II: Các vấn đề về Boot, Ghost, Repair và cài Hệ điều hành cho máy tính" sẽ thấy rất nhiều bài viết chi tiết,chúc bạn thành công !!! Code: http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?8951-Tong-hop-Kinh-nghiem-Thu-thuat-hay-Update-lien-tuc-

Các chủ đề có liên quan khác