CPU-Z
giúp bạn xem được tên nhà sản xuất, dòng chipset, socket, các thông số về tốc độ, bus, cache, có bao nhiêu core … nhờ đó bạn có thể kiểm tra được các thông tin về chipset của mình và biết được máy đang chạy ở chế độ overclock hay không, …

Ngoài ra, CPU-Z còn cho biết thêm các thông tin về mainboard, memory (ram) để bạn đối chiếu về sự tương thích giữa chúng với chipset.

[/LIST]
Changeslog

- Intel CedarTrail platform.

- VIA VX11 chipset.

- Intel Xeon E5 processors.

- Fix wrong CPU clock speed under Win8.

DownLoad

Bonifacio

CPU-Z 1.61 -- Kiểm tra chi tiết cấu hình PC

CPU-Z có thể nói là phần mềm gọn nhẹ nhất mà lại xem được thông tin phần cứng chi tiết và chính xách nhất

Osbert

Hình là 1.59 mà ?? 1.61 nó cũng thế thôi. Khác ở chỗ support thêm 1 số loại chipset, GPU... và thay vì hiển thị là 1.59 thì sẽ thành 1.61 x86 hay 1.61 x64! OK! Có cái hình cũng phải thắc mắc!

bachduyanh1302

mình vừa check trên trang chủ mới có bản 1.60.1 thôi mà

Keandre

1.61 nó cũng thế thôi. Khác ở chỗ support thêm 1 số loại chipset, GPU... và thay vì hiển thị là 1.59 thì sẽ thành 1.61 x86 hay 1.61 x64! OK! Có cái hình cũng phải thắc mắc! đúng đấy, trừ khi máy mình mua thuộc đời mới nhất thì phiên bản mới quan trọng

maianhngoc1987

mình vừa check trên trang chủ mới có bản 1.60.1 thôi mà
Lại cái vấn đề cũ mèm này. Nếu bạn thườn xuyên vô box software thì xin bạn nhớ cho điều này: "Tất cả các soft khi có phiên bản mới trang chủ sẽ không update ngay mà phải vài ngày sau mới có. Bạn vui lòng nhìn kĩ link down koi có phải từ trang chủ không và cũng đừng thắc mắc nhiều, down hay không là tuỳ bạn. không ai rảnh đi post hàng FAKE lên để lừa tình đâu. OK!"

P/S: Vô box software cứ nhìn thấy mất cmt kiểu này là bực mình, không phải 1 mà là rất nhiều lần rồi ấy chứ!

Link download bình thường bạn ah Bây giờ thì die thật rồi đó bạn, IDM load không ra size!=.=

haisquallion_dj

sao mh down không dc Của bạn đây:

jelly_vn2001

ảnh giả nhưng hàng thì là thật đấy - v1.61. các bạn dùng thử đi,.

Jantis

Lại cái vấn đề cũ mèm này. Nếu bạn thườn xuyên vô box software thì xin bạn nhớ cho điều này: "Tất cả các soft khi có phiên bản mới trang chủ sẽ không update ngay mà phải vài ngày sau mới có. Bạn vui lòng nhìn kĩ link down koi có phải từ trang chủ không và cũng đừng thắc mắc nhiều, down hay không là tuỳ bạn. không ai rảnh đi post hàng FAKE lên để lừa tình đâu. OK!"

P/S: Vô box software cứ nhìn thấy mất cmt kiểu này là bực mình, không phải 1 mà là rất nhiều lần rồi ấy chứ! có cần nói gay gắt thế ko? có ai bảo đó là phần mềm fake chưa?

Có phải "Tất cả các soft khi có phiên bản mới trang chủ sẽ không update ngay mà phải vài ngày sau mới có

Các chủ đề có liên quan khác