minh down file zip ve roi khi minh giai nen no cu hien len !

C:\Downloads\Grammar_2.4.1_pass_ttvhcs.zip: The archive is either in unknown format or damaged

No archives fonund

la cai gi vay ban không giai nen dc

ban chi minh voi minh chua ranh ve ba cai vu nay cho lam

so_lube

minh down file zip ve roi khi minh giai nen no cu hien len !

C:\Downloads\Grammar_2.4.1_pass_ttvhcs.zip: The archive is either in unknown format or damaged

No archives fonund

la cai gi vay ban không giai nen dc

ban chi minh voi minh chua ranh ve ba cai vu nay cho lam thứ nhất là do bạn download được nửa chừng thì bị gãy gánh , nên chương trình WinRAR hay Windows không nhận được file của bạn & không giải nén được trọn vẹn , thứ hai mình khuyên bạn nên down lại bằng link trong bài viết đầu tiên của mình ở trang 1 (hosting mạnh down nhanh)!

Jeffrey

làm phiền bạn lần nửa nha

sao minh tải file exe của bạn về rồi chạy xong luôn nhưng khi vào grammar2.4 thi no hien lên

!run_time eror '372'

failed to load control 'richtextbox' from RICHTX32.OCX.Your phiên bản of RICHTX32.OCX may be outdated. make sủe you are using the phiên bản of the control that was provided with your applocation.

là gì nửa vậy giúp mình với đang cần phần mềm này gấp mà bị cản trỡ hoài

Henrick

có phải lỗi của bạn là như vầy phải không ?

hiện nay đã có vài bạn chế ngự được nó rồi , sau đây là cách làm :

1>Đóng phần mềm này lại .

2>Tìm kiếm trong hệ thống bất cứ thể hiện nào của file richtx32.ocx.

3>Vào cửa sổ Dos bằng cách Start>Run đánh cmd .

4>Thay đổi đường dẫn đến thư mục chứa file richtx32.ocx (lệnh cd trong dos là lệnh chuyển thư mục) ...

Ví dụ trong windows Microsoft® Windows® 2000 thì bạn sẽ phải dẫn qua thư mục này C:\WINNT\system32 vì nó sẽ ở trong đó ...

Sau đó bạn đánh dòng lệnh này
Code: regsvr32 -u richtx32.ocx 5>Một thông điệp sẽ xuất hiện và bạn cứ nhấn Ok sau đó đổi tên tất cả file mà bạn search lúc nãy đi (richtx32.ocx).

6>Sau đó bạn download file richtx32.ocx :

Sau đó bạn save nó hay cut nó qua thư mục sau C:\WINNT\system32(Win 2000) và windows Xp thì C:\WINDOWS\system32 ... nói chung nếu không tìm thấy thì bạn search thư mục system32 nha ...

7>Mở cửa sổ dos lúc nãy (đã chuyển thư mục như trên rùi) và đánh dòng lệnh như sau :
Code: regsvr32 richtx32.ocx 8>Một hộp thông báo sẽ xuất hiện và bạn cứ việc nhấn OK là xong ...

cocomc09

Thank quan nhìu sửa xong lỗi đó rồi

nhưng mà huhu nó lại hiện ra lỗi mới nữa

run_time error '372':

Failed to load control 'MMControl' from MCI32.OCX. Your phiên bản of MCI32.OCX may be outdated. Make sure you are using the phiên bản of the control that was provided with your application.

giúp mình với

cách khắc phục có giống lần trước không nếu giống bạn chỉ cần cho mình cái link của nó là được rồi

Các chủ đề có liên quan khác